Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is someone already on WIRE-GANZI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malunde-Malundi, Sep 12, 2010.

  1. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe je tayari hoja zimekosa kwa mkuu wetu maana ameahidi yote sasa yameisha na hana jipya tena? Je tayari ganzi inaanza kuingia taratibu na kila kisemwacho ni ahadi za miaka iliyoopita au bondia anaanda mbimu tena?; huenda kampeni zikakimbiwa mwaka huu; yetu macho

    Je coverage ya Dr Slaa kwa sasa ni danganya toto ya vyombo vya mafisadi au wamegundua kuwa huwa wakimweka jamaa watu hutoa hiyo link (TV?) maana for two days there is something news in TVs hadi Chanel Ten wametoa hotuba yake kwa mara ya kwanza (hopeful maana sijaona)

    Kila palipo na ukimya wa Mkulu huwa kashfa mpya inaibuliwa (kumbukeni mapumziko ndio wakaibua issue ya Kesi ya bilioni moja); ngoja tuangalie in next few days au ndio zile za zamani kumfumania Dr Slaa ili kumharibia kama walivyotia hofu kabla naye akawajibu kama wanavyotaka

    Dr Slaa Go Ahead; Go Ahead; Go Ahead; we are on youer behind for good of our Tanzania
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Kikwete kaambiwa kuendelea kutoa ahadi kila aendapo ni uchuro hadi katungiwa jina Mr. Ahadi kama siyo Dr. Ahadi. CCM kama chama wameishiwa pumzi walikuwa na hoja mbili tu ya upadri na ndoa. Kuhusu vyombo vya habari vimeona biashara inakwenda kushoto inabidi waandike hali halisi wanalazimishwa na upepo ingawa hawapendi.

    Inawezekana pia ni Exit strategy.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekena wanalazimika kuendana na survival strategy, "if you can not fight them, join them". Hata hivyo CHADEMA wawe makini na mikakatia ya mafisadi ya kuachia kidogo halafu wanalipua kama walivyofanya huko nyuma. Wanajifanya kutoa coverage nzuri halafu baadaye wanapata nafasi ya kumwaga upupu wao!
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaitwa kung'ata na kupuliza; ya hiyo hata mimi nina wasi wasi; Chadema ikumbuke tu mambo ya CUF-2005 na visu vyao kama kisingizio/MREMA (that time) etc. Thinker lazima wajiandae na hii tahadhari mhimu muda wote wajiandae kwa lolote; JK hana simile ktk kuhakikisha anatawala maana hana kazi ingine

    Kama kakatazwa mdahalo rasmi nahisi muda si mrefu watamkataza hata kuongea upupu
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Really!! Very interesting.
     
Loading...