Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is she okey?...nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Aug 9, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    X wangu amegeuka hataki tuachane,
    nimemuonyesha msimamo wangu,
    sasa amekuja na sharti/ombi jipya.
    Eti nimtafutie mwanaume wa kuchukua nafasi yangu.
    I thought she was jocking but dud, she keep on calling,
    nipeni ushauri wakuu. how can i get rid of her once and for all
    kwani mimi Sasa hivi nina mwingine.

    NB: sababu ya kuachana ni tofauti za kidini, kati yetu hakuna aliyekubali kubadili
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    elia, inakuwaje hataki muachane wakati wewe tayari una mwingine?
    au ww ndo wataka hutaki? na wewe ni nani alimtafutia? stand on ur ground, muambie mlishaachana. she will get around tu, bado yuko kwenye shock. afu mu-introduce huku love connect ajishindie manake radar hawashughuliki na recruitment ya wachumba.

     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mtafutie mtu mwingine bana, kwa nini hutaki?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Well said dada!Big up!Kijana zingatia haya!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    huwa inauma hii.......
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una elekea na wewe kumuacha pia hutaki bado kisebu sebu na kiroho kipapo, mueleze ukweli kama ulivyo jieleza hapo juu kwanza wewe sio kuadi
    wakumtafutia mwanamme mwengine sababu wewe ni mwanamme ulokamilika, na dini ndio kikwazo na wewe umeshafikia umri labda unataka kuoa,na umeshapata mwengine ambae dini yenu inaruhusu kuowana mueleze kwa hekma atakuelewa na uwe mwenye msimamo,sikwambi nirahisi kumueleza lakini ukiwa kama mwanamme nilazima uwe na mamuzi japo nimagumu la sivyo hata huyo ulonae pia hamtakua na raha as long as hujafanya mamuzi kwa huyo dada.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    hebu kata mawasiliano na huyo ex. Pia kuwa serious kwenye maamuzi yako, na msisitizie aheshimu msimamo wako. hii ni muhimu kwa wewe kusonga mbele na uhusiano mpya na yeye kuweza kukutoa moyoni mwake na kuishi bila wewe
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaidie sasa kumtafutia washkaj zako kama watamind mzigo
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    1. Huyo anakutania/kukukomoa
    2. Anakupima
    3. Hana nia njema na wewe ie anataka kukukeep busy ili muda wote umuwaze.
    4. Hauheshimu uamuzi wako.

    cha kufanya

    mpotezee, ikiwezekana dont receive her calls, and replyin sms
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Are you OK with her condition that you look for a replacement? What did you say when she first introduced the condition? Umeuliza ni ju=insi gani utaachana naye: je ina maana hamjaachana au bado unahisia za mapenzi na huyo bibie? Mimi nadhani huyu mwanamama ameshahisi kuwa wewe bado unamhitaji na ndio maana amekupa mtihani wa kumtafutia mtu mwingine badala yako. Anadhani hiyo inaweza kuwa gia nzuri ya kukufanya ubadilishe mawazo ya kumuacha kwa sababu za wivu.
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haka katabia haka ka mtu kukwambia basi nitafutie replacement kanazidi kujengeka na mimi mshkaji wangu alisumbuliwa sana.... Huku ni kupeana majukumu yasiyotekelezeka mpotezee huyo!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aisee elia huo mzigo wako nimeumaind so ka vp muunganishe kwangu.
     
  13. a

    akukudanger Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi nina wasiwasi na wewe pengine ulipenda mzigo huo utumie tu ila ukaingia kwa gia ya kutaka koua.wengine hawadanganyiki kaka
    shauri yako!!
     
  14. T

    Testimony Senior Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is ok. hata wewe ungekuwa kwenye position yake ungefanya hivyo hivyo...angeanza kukuacxha wewe ungeumia hivyo hivyo hata kama na wewe ulikuwa unataka kuachana nae....time is the best healer...cha msingi punguza mawasiliano nae (distance yourself)
     
  15. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tell her 2 move on with her life like the way u did
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Elia bana eti hataki muachane wakati wewe tayari una mwingine!
    Unajua umenichanganya nakuona kuwa na wewe unamatatizo
    Inakuwaje una mwingine halafu EX hataki muachane
    Ina maana unaendelea na EX wako wakati huo huo
    Una mwingine!!
    Im so confused!!!!!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Elia na nyie mmekubali hili la dini liwashike kweli? mconnect huku kwenye love cnct maybe anaweza pata na yeye kama wewe ulivopata,kwani wewe mlivoachana uliibua wapi kitu kipya?
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu, kumtafutia mtu naona kama nitakuwa nimebebeshwa zigo nisilojua kazi yake
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ipi preta fafanua kdg.
     
  20. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni PM kaka nikuondolee hiyo ghasia
     
Loading...