Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is she enjoy luv? How?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Oct 11, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    donna_simpson_02[2].jpg
    Kama huyo ndiyo mke wako na kwa bahati na wewe umekuwa mnene na unakitambi


    1. mnaweza kuenjoy tendo la ngono?
    2. Mtakuwa mnafanyaje?
    3. Nahisi magogoni (Ikulu) unaweza usikuone
     

    Attached Files:

  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Huu ni ugonjwa......!!!
    Inawezekana kuna mikao ambayo inaweza kusaidia kufurahia tendo.
     
  3. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    "Does she enjoy sex?". This sounds better for a heading.
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    guudiiiiiiiiiiiiiiiii


     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Au unaweka: Je, anafurahia tendo la ndoa?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mnnnh hii ni hataaare
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmmh,Mungu atustiri milimengine inatisha manake huyo dada hapo mpaka ufike Ikulu lazima upate jeki .....
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu ni ugonjwa hakuna unene wa hivi meeeeeeeeeen
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ukipekenyua vizuri. utaipata tu ikulu ingawa sijui itakuwa na hali gani! Sipatii picha hilo joto la huko!
    Ila kama demu wako ndo yupo hivyo utakuwa kama unaukumbatia mti wa ubuyu wenye shina nene sana
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wanakula nini mpaka wanakuwa ivi hawa?
    We unaongolea sex....ku HUG ushawaza?
     
  11. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    "Kimombo cha nini kama hakipandi?" Mimi nafikiri kufurahia au kutofurahia tendo ni suala la homone(sex homones) kama zipo ataenjoy tu.
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hewalaaaa tehe tehe the
     
  13. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata kuosha vyombo style kw watalamu bado... ila sijui wahusika watupe habari, wao wanafanyaeje!!!
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama una njaa na yy ana njaa mkishirikiana pamoja mtashiba na ikulu mtafika wala ikulu yao aipo mbali kama vipotabo
     
Loading...