Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is sex addiction real?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIKUNGU, Oct 25, 2012.

  1. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Does sex addiction exist? Mie sio medical doctor wala sio Psychologist lakini uzoefu wangu katika maisha nimekutana na watu ambao wako addicted na sex.Ila kwa ukweli sijui kama kuna solid diagnostic criterion that exists with regard to sex addiction na wala sijui kama ni Mental Health Disorders or just behaviour.Ila tunajua kwamba kuna watu wanatabia zao tofauti,zaweza kuwa tabia nzuri au mbaya, Sex addiction yawezakuwa moja ya tabia hizo lakini kusema sex addiction ni tabia nzuri au mbaya ni kitu ambacho naomba tukiongelee hapa kama greater thinkers.
    Nilibahatika kuwa close na bibi mzaa baba(RIP) na tulikuwa tuna ongea mambo mengi na kwa ufupi naweza sema bibi yangu alinipeleka "Jando" kwa busara zake kuhusu maisha kwa jinsi alivyomuona mumewe(RIP) na tabia zake.Na moja ya mambo ambayo bibi sijui kama alikuwa anasifia au anabeza ni tabia ya mumewe kupenda sex kupita kiasi,yaani bibi anasema alikuwa anachezea mpododo hata mara tano kwa siku kama babu akiwepo nyumbani siku nzima,mpaka ilifikia bibi alikimbia kurudi kwao kwa muda kwani ilikuwa too much.
    To be honest,am not creating an idea that if you seek out too much sexual pleasure you are doing something unhealthy or even wrong but also depends on someones background,beliefs,values etc. Or Multiple cheating while in commited relationship or having multiple partners can constitute an addiction too
    Wana JF hebu naomba tu-share uzoefu,inawezekana partners/Bfs/Gfs/husbands/Wives wana seek out too much sexual pleasure kutoka kwako na je unaenjoy hiyo hali na je ni addiction kwako wewe ambae unafanya au wewe upande wa pili wa shilling.

    Nawatakia Idd alhajj njema kesho.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanapenda ngono kuliko hata oxygen
    Kuna mwanamme mmoja sasa ni mzee, lakini tangu nimfahamu, kwa mwaka alikuwa anabadili wanawake si chini ya 400, sasa ukipigia na umri wake wa kungonoka labda miaka 30, utaisoma namba.

    Hata kama madaktari hawajachunguza, nina uhakika kuna kitu katika hawa watu
    Haiwezekani mtu ashindwe kujizuia kabisa
    Siku zingine hadi analala na wanawake wawili chumba kimoja, hii si kawaida aisee
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah kuna watu wako adicted na ile kitu usipime!
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hiyo kitu ni noma mkuu...
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "hata malaya alizaliwa na bikra"
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kweli maana utamu ni balaaaa
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Rais miaka ile alisema HIV/AIDS imeangukia pabaya......waliooa wengi addicted, wasiooa wanatamani waoe....na mkipendana kila siku mnadunguana hadi siku zetu zileeee mnapumzika
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,674
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    kama ilivyo BIA, KWA WACHANGIA MAPATO...lazima wanywe mvua inyeshe, jua kali n.k
    Hata sex pia ni kawaida sana kuwa addicted kwa ke na me, lakini zinatofautiana kutokana na tabia.....
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Alafu sex adiction ni INVERSE PROPOTIONAL to Alcoholism!!!! Yaani watu wasikunywa WANAPENDA KUDINYANA HAOOOO! Coz ndo starehe yao kubwa! Haswaa watu wa dini wasiopenda ya DUNIA, basi akikuoa ujue KAZI UMEPATAAA!!! Kutwa mara 3 kama dozi ya dawa. (Ni mtazamo binafsi sio msimamo wa JF wadau, hamkawii kunipa za uso!!!!)

    Sie wanywaji na walevi shurti UTAFUTE STIMU KWANZA ndo zile mambo zikoleeee mahali yake. ( Oooooopppppps!!!!! NILISAHAU KAMA MIMI NI UNUSED!!!!! The Boss)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehe ..nilimwambia wife naacha pombe ..jioni kurudi nakuta fridge limejaa kesto, kucheki store kuna kama kreti na nusu hivi mbichiiii hazijaguswa..... kuingia bafuni kutoka nakutana na MUG inatoa jasho imejaa kesto iko mezani chumbani alafu yeye hayuko...... sikuiacha niliipiga fasta...kabla sijapoa nikakamata ya pili ,alafu ya tatu ndo nikavalia nguo sasa.
    Kumuuliza akasema alinipenda nikiwa nakunywa hivyo shurti niendeleee. Akasema kama naacha basi kuna kilevi kingine nimegundua.
     
  11. N

    Nyangario Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adje all status? k2 kutiana nkubudulishana nakupeana maradha flan mwilin ila icwe kelo kwampenz wako yang hayo.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mungu niepushie mbali huu ulevi
    mi natamani kiu yangu iwe mara moja kwa mwaka
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unanena??

    Maana sijakuelewa unaongea kiyunani au kigalatia??

     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaa misemo gani hii jamani
     
  15. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umesema kweli Kongosho kuna watu yaani kabisa hawezi kupitisha siku bila kugonoka lakini sasa sio tabia mbaya kama anaegonoka nae ni mke wake kwa mtazamo wa kidini.Na hata sio tabia mbaya kama anagonoka na mtu yoyote kwa mtazomo usio wa kidini.Ila swali is this wrong or unhealthy kwake mwenyewe na kwa watu wanaomzunguka?.Walimu gfsonwin na snowhite hebu njoni mtupe uzoefu wenu kwenye hili
     
  16. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehe Smile..sasa na shemeji si atakukimbia.....alafu kama avatar yeko inavyojieleza hapo ni ngumu sana yeye kukuvumilia.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    wapo, kuna mwanaume namjua, anaweza fanya asubuhi mchana jioni, kwenye gari kichochoroni na yoyote yule hachagui habagui....mwanzoni tulimshangaa baadae tukaja hundua ni ugonjwa....yaani addicted
     
  18. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,674
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    ingekuwa pombe zinaruhusiwa kazini, ofisi nyingi zingekuwa na grocery.............
     
  19. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtu bado yuko hai kweli?
     
  20. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mzabzab,sasa huu utamu tunaoupata ukizidi kuutafuta au wingi wake,is it unhealthy or wrong kwa mtazamo wowote ule?Hebu tupe uzoefu wako
     
Loading...