Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is Rihanna Risking Her life With Out Of Bihaviour?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Jun 7, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Dada kashaanza kupiga msuba kwa kwenda mbele! Yaleyale ya kina marehemu Whitney Huoston na kina Michael Jackson!
    [​IMG]


    [​IMG]

    Na hapa ni baada ya kuzidiwa na madawa ya kulevya na kukimbizwa hosptali.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Loh hiyo issue ya hospital niliona vyombo vya habari kuwa alikuwa na Fatigue baada ya kutumia muda wake mwingi bila kupumzika?
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na hicho kijiti je?
     
  4. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mh! hapo hospital ni kutokana na kufanya kazi mda mwingi bila kupumzika bro...
     
  5. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah mastaa wao wakifanya kazi muda mrefu bila kupumzika wanalazwa wao si binadamu..............washusha cement/Vibarua wao hawachoki wakalazwa maana si binadamu........huyo ni ganja zake na madawa yamemzidi no excuse mpaka yamkute ya Whitney
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo teja,kavurugwa na C.breezy!Maisha yake na bwanake huyo wa zamani yanaelezeka kwenye video ya wimbo "We found love"
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo teja,kavurugwa na C.breezy!Maisha yake na bwanake huyo wa zamani yanaelezeka kwenye video ya wimbo wake "We found love"
     
  8. d

    daisy Senior Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i like Rih so much nasikitika anavyojiharibia.
     
Loading...