Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jagermaster, Dec 1, 2011.

  1. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I was shocked, niliposoma kuhisiwa Kagame na CIA kuhusika kwa mauaji ya huyu former Mkugenzi wetu wa TISS. Kipande cha report soma hapa chini na ukitaka report nzima kuhusu oparation za CIA na Ushiriki wa Kagame na Mseven in great lakes.

    Report kamili kuhusu US policy on Africa - Blood Money Out Of Africa
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,055
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Sijui kama hapa kwetu kuna kitu kama FREEDOM OF INFORMATION ACT; ambayo ingeweza kutupa fulsa kujua matokeo ya tume nyingi za serikari baada ya muda fulani kupita.

    Ni miaka 50 toka tupate uhuru wetu wa bendera na katika muda wote huu kumeundwa tume nyingi sana ambazo kazi zake zimefungiwa kwenye sefu na wananchi hatujaweza kujua ukweli uliopatikana na tume hizo.

    Mfano mzuri ni huu wa tume iliyoundwa kuchunguza kifo cha aliyekuwa mkuu wa usalama wa Taifa hayati General Imran kombe; mpaka leo uchunguzi wa tume ile umekuwa siri na watu wamebakia kuhisi tu kuwa fulani ndiye aliyehusika na mpaka wengine wanahusisha kifo chake na GENOCIDE YA RWANDA!!

    Sasa kama tungekuwa na hiyo sheria muda mrefu umepita toka maafa yamkute Imran na leo hii tungekwenda kwenye archives na kusoma ripoti ya tume ile na kujua ukweli wa mambo.
     
  3. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kagame ali operate na ku accomplish hiyo mission bila serikali ya Tanzania kujua?
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo sintofahamu na ni maswali ambayao hayapati majibu.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,848
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Hizo ni assumptions za ki 'intelijensia' ya akina Mwema, lakini ukweli ni kwamba Kombe alikufa (aliuawa) kwa kuhisiwa ndiye akliyekuwa anavujisha habari kwa mpinzani mkuu wa kipindi kile - Bw. Lyatonga Mrema.

    Kipindi hicho hadi Mahita alipandishwa cheo kutoka mkuu wa polisi wa mkoa hadi u IGP kwa kazi 'nzuri' aliyofanya kule AR ya kukabili watu waliokuwa wanambeba Mrema, alipiga sana watu mabomu ya machozi na washawasha.
     
  6. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeisoma lakini hiyo report nzima ndg yangu?. Mimi naona kama hujasoma ni bora usome ili upate kulinganisha na convention wisdom tuliyokuwa nayo. Sababu uliyosema toka miaka mingi ilishaongelewa. Kwa nini au auwawe kwa kuvujisha siri za serikali kwa Mrema tu na sio siri za Kagame?.

    Ni siri gani za serikali alizokuwa anavujisha Kombe kwa Mrema mpaka auwawe wakati inafahamika wazi hata mrema "alifanya" kazi TISS
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 778
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote huwa naamini haka kajamaa kauaji.
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    ogopa wa tusti yaani hili kabila bado litaendelea kuleta balaa kubwa ukanda wa maziwa makuu. Ukiwaangalia vizuri hawana tofauti na Wasomari na jadi yao ni kupenda kuwa bora zaidi ya watu wengine hasa majirani zao.
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 8,070
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Kwani serikali ya Tanzania inajua nini kuhusu usalama wa raia wake?
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,471
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 113
    Leo BBC wametangaza mwandishi wa habari maarufu wa Rwanda aliyekuwa amekimbilia Uganda ameuawa na watu wasiofahamika!! Kwanini maadui wa Kagame hata walioikimbia Rwanda wanauawa? Mpaka Askofu aliyekimbilia Rome! Inaogopesha sana kwakweli!
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38

    Ni wazi kwamba ilijua mzee,sema issue hapo kwa kuwa report ilimhusu kagame ndio maana katajwa yeye na hiyo ya imran kombe ilikua kama mfano wa kuelezea umafia wa kagame...jamaa licha ya kufanya wonders kwenye uchumi wa nchi yake lakini kiukweli anaitawala rwanda kwa mkono wa chuma!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    kagame is very notorious...and da
    ngerous as well
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Na kifo cha mwasheria Juani Timoth Mwaikusa je?

    Nyie kagame mnamjua ama mnamsikia,yule mtu ana mkono mrefu........
     
  14. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    So if he dares, can systematically sideline other mates and become the first EAC Federation president. I salute Banana Republic!
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 12,134
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    It is so easy to join the dots. Mkapa hates the opposition with a passion. That is one dot. Kombe was killed under Mkapa's Presidency,
    that is another dot. It is said Kombe was going to join the opposition. Now, that is another dot.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Sijui kuna connection yoyote katika hii?

    CHANZO: Rwandan online journalist killed in Kampala - Committee to Protect Journalists

    Title: Rwandan online journalist killed in Kampala

     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Mmmhhh
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,401
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jibu ni...

    Na hii serekali sijui kama inamjua vema ..jirani huyu vizuri!!

    Naunga mkono hoja! ... Na niseme ..huyu Bwana anakiu ya kuifanya Tanzania Jambo!!!!
     
  19. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,081
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Ukijichanganya na viajana wa Rwanda, hawataki kabisa mijadala ya siasa sababu kubwa wanasema ni rais wao
     
  20. TQ_4U

    TQ_4U Senior Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    !

    Kagame hosted the first regional military joint drill it would be wise to keep an eye on Kagame and his military ambitions in the EAC.
     

Share This Page