Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is our president serious?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapinga, Mar 12, 2009.

  1. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani for those who have been watching the IMF meeting at the BOT Towers, have u noticed like i have how aisha wa CNN alivyo muuliza kikwete simple questions na kashindwa kujibu kwa uhakika...jioneeni

    Concluding Plenary ยป Africa is changing...
     
  2. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sincerely I'm embarrassed. Hilo ni tatizo la kuwa Vasco Da Gama. Kwa kweli tumeliwa
     
  3. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    could you please be more specfic, because i'm not sure or i haven't follow exactly what is your point and what was your observation when you said he didn't answer the question as it was suppose or to what you were expecting. please assist some of us.
     
  4. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza halafu utoe maoni yako. Umesaidia kwa kupewa kitu cha kusikiliza. Kama hukubaliani na aliyeanzisha thread mwambie kuwa labda hajafanya right judgement
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    this is it...

     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is obvious that either Mr president is not used to Q&A or he just has no idea. That certainly wasn't a proud moment...
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha i though Bush was poor when it comes to Q&A kumbe hata kikwete wetu pia?..yaani anaulizwa swali la financial crisis his answer was simple and clear kuwa he still contunue to do the same..... i guess!..wenzie wako so broad yaani wanajibu hadi unaona ni kweli wanafanya kazi zao.
     
  8. p

    p53 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    maybe they could just do him a favor and ask him in swahili or he could just use our mothertongue,thats it!no complications!
     
  9. Y

    YE JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichwa cha habari kingekuwa "mdahalo wamtoa nishai mkuu".
    It's funny how a simple question can make dumb dumb, dumber.

    Alibakia kujilamba, sasa huo mda wote anavyokwenda nje,anawaelezaga nini?
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa!....LOL
     
  11. p

    p53 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kingine unajua unapokuwa katika maswali ya papo kwa papo hasa katika lugha ya kigeni usizunguke just kuwa short and clear.use simple words,hit straight to the point,thats it.
    nakumbuka mambo ya DS100,200 na yale maswali ya kukomoana wakati wa presentations!!
     
  12. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uuuuuwi!! mkuu hana data... na wala hajui kinachoendelea!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Heheheheheee....he definitely was stumped by the question...

    And I didn't see a ring on Aisha finger....Wooo hoooo
     
  14. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii inakaribiana na ukweli...LOL!
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Mar 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Holy Moses !! I reserve my comments for now, wow !!
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    and what is your point?!...


    Any ways i think if they would have asked Kikwete these question in swahili i am sure angejibu vizuri sana...kama navyosema humu kila siku kuna watu they write quite good english lakini ukimwambia aongee without teleprompter au karatasi oloo hana tofauti na unavyomuona raisi wetu kikwete hapo kwenye hiyo IMF debate....
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Oh by the way, kipindi cha Inside Africa (CNN International) wiki hii kitakachorushwa Jumamosi kitakuwa kuhusu mkutano wa IMF ulio/unaofanyika Tanzania...

    Na host atakuwa Aisha Sessay....
     
  18. p

    p53 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kuna nyingine hii ya world economic forum yaani mpaka unamuonea huruma Mr.President!
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=EmFoqluAmS4]YouTube - Davos Open Forum 2007 - Billions in Development Aid[/ame]
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Like O'Bummer?
     
  20. Y

    YE JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mkku inaonekana hana idea ya kinachoendelea duniani au, hayupo in touch with reality......
     
Loading...