Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is moon landing true?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by agwambo 86, Jun 29, 2012.

  1. a

    agwambo 86 Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda mrefu nmekua nikifatilia kuhusu binadamu kwenda mwezini na wanasema Neil Armstrong ndio mtu wa kwanza kufika huo, je kuna ukweli wowote AnD what about the conspiracy theory.
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    nakufananisha na kasuku aliyewekewa kioo yani alikua hamini alichokiona hata alipmfikicha macho wakati ukwel aliujua
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    na advancemnt yote binadamu wanafanya, unashindwa kuamini anaweza land on the moon? really guvnor??
    na unaongelesa kuhusu conspiracy theory ipi coz zipo kibao
    tsk tsk tsk...
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    no man landed on the moon.
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huwezi kutumia effort kubwa kiasi hicho kudanganya ulimwengu mzima wakati hamna benefits zozote za gain.
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    The tech back in the fifty's wasn't that advanced to fake the landing footage
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Was fake, mpaka leo wameambiwa watumie satelite kutafuta mabaki ya vipande vya jet vilivyobaki Kwenye mwezi ila wamekataa, why?

    Photo zilikuwa edited, na nyingine haieleweki zilipigwa na nani mfano picha ya kuonyesha astronaunt anakanyaga moon at the first time ilipigwa na nani wakati yeye ndie wa kwanza kushuka?

    Walishirikiana na UFO na disney chanel kutengeneza story fake, ili kuionyesha dunia kuwa marekani anaweza kwa kuwa kipindi kile kulikuwa na cold war, pia NASA alikuwa anataka apewe kipaumbele kwenye bajet ya Taifa, alipewa billion of Dolars.

    Kwanini wale astronaunts wauawe wote katika mauaji ya ajabu? Hata wafanyakazi wa NASA wanakataa na wengine wanaipinga Moon landing. Why?
     
  9. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii story niliona documentary yake kupitia channel ya discovery. Nilichokiona na unachosema vinashabiiana.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kuna documentary moja, ambayo imewaonyesha NASA wakijibu maswali ya watu wanaoweka mashaka juu ya ile safari wanayodai kuwa walifika kwenye mwezi but nashangaa majibu yao yalikuwa simple na maswali mengine walishindwa kujibu. Hiyo documentary ilizidi kunifumbua macho.
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila kweli inaonekana hata kile kituo cha anga cha kimataifa hakipo, huwa ni picha tu zinakuwa doctored sehemu. Na story za kuzunguka dunia ni fake: ngozi nyeupe waongo sana.

    Tutakalia story hizi wakati wao watafika hadi Mars.
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    it is fake?????? tupeni evidence za kutosha
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yeah kweli, moon landing was a real deal nd ukifatilia link above vizuri(niliona hiyo show discvry) NASA were kind enough to leave a retro refrector on the surface of the moon so if u،ve gt a powerful laser u cn point at the landing location nd a signal will b received back on earth. A definate proof that man has been there
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umetest au ndo NASA wamekwambia??????
     
  15. p

    papillon Senior Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna dhana kwamba picha ziliandaliwa area 51, ni restricted area. Maswali ni mengi, nani alipiga picha pia bendera haionyeshi kama inapepea. Ipo kama ubao. Mambo ni mengi hata NASA wanapata wakati mgumu kujibu
     
  16. M

    Museven JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Google please, okoa muda.
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unfortunately i dont have an 8giga watt powered laser to test it with,so i had to go with the results nd observations gaht not only by Nasa but dedicated space agencies from other technological advanced nations lyk Japan nd Russia
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Put some links so we can verify that.
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    i،ve just put some vids above kiddo,zipitie kwanza
     
  20. a

    agwambo 86 Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu kamili bado sijapata..nashukuru kwa mchanganuo
     
Loading...