Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

is LIKE equal to LOVE

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VIKWAZO, Jun 15, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi napata kizungu mkuti kidogo hapa,
    hii LIKE ni sawa na LOVE maana nashindwa kuyaweka katika kiswahili kizuri
    hata hapa jamvini ukimgongea mtu ka like kuna alama ya moyo yanaani sweatheart kwenye jina lako
    hapo kwenye like
    sasa hii LIKE na LOVE ni sawa au ni mlolongo huo huo
    wengine bado kujua hii kitu natka kujua ili kama ni love nikome kugonga LIKE kwa wanaume hapa jamvini
    ili nikiwa raisi nisije semwa nilikuwa gay
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vikwazo i do like you... BUT loving.. Sorry hell NO!

    Hapo like ina maana natambua uwepo wako ha uwepo wako naukubali hivyo kukupenda ile ya kusema sikuchukii...

    Love inaweza kua pawili..

    I love you yaani kwa dhati kabisa tokana na umuhimu wa uwepo wako
    kwangu kwani nafurahishwa na hata kukukumbuka na kuku miss usipokuwepo..

    I love you yaani nakufikiria, nakuwaza, nakuota, ninamafilingi, naumwa kwa kukumiss
    sijiwezii kabisa hata kama haupo walau nipigie nisikie sauti yako.. kwa ufupi ni hali ya kudondokea..
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280

    haya chagua mji lol
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa huwa tuna- LIKE, post au mtoa Hoja...?
    Kwahiyo dont worry mkuu wakikusingizia kwamba wewe Gay ukiwa raisi utasema ulikuwa una-like post na sio mtu...
    Ukiwa Presidaa usinisahau
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha...
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Inategemea anayosema hayo ni mwanaume au mwanamke. Meanings ulizotoa zinaapply kwa mwanamke. Kwa mwanaume ni hivi:

    Love means he wants to sleep with you, or perhaps marry you
    Like means he genuinely likes you, or may be just your body.

    lol
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Why am i not surprised mzee wa vice versa...
    Hata hivyo nimewakilisha wadada i don't believe you go thru the same
    procedures when you fall Imagine EMT feeling/saying the following way...lol..

    yaani nakufikiria, nakuwaza, nakuota, ninamafilingi, naumwa kwa kukumiss
    sijiwezii kabisa hata kama haupo walau nipigie nisikie sauti yako..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Partner eti mi niko wapi vile???!Vikwazo we LIKE tu hata ukitaka LOVE post ziwe za ID ya kike au ya kiume.Atakaekufikiria kivingine ndo mwenye matatizo na sio wewe!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Partner Ashadii kaumia kweli kua hujui.. wewe uko kipengele A cha I love you kipengele B unajua cha shemejio eeeh??


    Lizzy my Partner I love you, of course i do not get love sick!!!
    if i don't see you... but you friend of mine i do miss you..
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Difference between "somebody you Love" & "somebody you Like":

    1 - In front of the person you love, your heart beats faster.
    But in front of the person you like, you get happy.

    2 - in front of the person you love, winter seems like spring.
    But in front of the person you like, winter is just beautiful winter.

    3 - If you look into the eyes of the one you love, you blush.
    But if you look into the eyes of the one you like, you smile.

    4 - In front of the person you love, you can't say everything on your mind.
    But in front of the person you like, you can.

    5 - In front of the person you love, you tend to get shy.
    But in front of the person you like, you can show your own self.

    6 - You can't look straight into the eyes of the one you love.
    But you can always smile into the eyes of the one you like.

    7 - When the one you love is crying, you cry with them.
    But when the one you like is crying, you end up comforting.

    8 - The feeling of love starts from the eye But the feeling of like starts from the ear.
    So if you stop liking a person you used to like, all you need to do is cover your ears.
    But if you try to close your eyes, love turns into a drop of tear and remains in your heart forever...


    I hate the way you tell me you think of me
    I hate the way you tell me dream about me
    I hate when you tell me you miss me
    I hate the way you make me think of you
    I was getting over you
    But you had to call
    And tell me you still love me
    I hate you.
    lol
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280

    jamani i wish ningepata mdada wa kuniambia haya....lol
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Just wanted to make sure partner...really appreciated!!Me love you too!!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mamamia!! Lucky ME...
    That is exactly how i feel when i am with my man... mmmh..
    I wish asi notice exactly how i feel for kwa kuongezea hapo sinaga nguvu kwenye joints zoooote!!!



    You hate me because you feel the same way but don't want to admit
    You hate because when ever i do so you are defenseless
    You hate because you know am the only one who gets you
    you hate because you are scared that i would leave you anytime and you will suffer
    you hate because when ever i am around you are no longer you
    you hate because whenever you think you don't want me i call and you find it is vice versa...lol
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    The good thing partner i know and sure that our love is mutual... love you always..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Boss...where were you today!?I called three times...left two voicemails and sent about five texts!!Inawezekana ulikua busy ila nimeboreka sana kwamba ulishindwa hata kunijulisha kwa text.Hata hivyo naona nikwambie tu nilichokua nakutafutia maana nisipofanya hivyo ntakua sijitendei haki ya kujitua mzigo nilioubeba moyoni mwangu.Wengine wanapenda kwaajili ya pesa na magari ila mimi sio.Hata ungekua unaishi kwenye nyumba ya nyasi na kuendesha baiskeli bado ningekupenda sana.Wengine wanapenda kwaajili ya majina na sifa ila mimi hata ungekua huna jina bado ningevutiwa nawe.Sauti yako nzito inapendeza masikio yangu...macho yako yenye kuonyesha busara yanapendeza macho yangu....mwili wako uliojengeka unapendeza nafsi yangu...moyo wako uliotulia unapendeza nafsi yangu.Mapenzi sio maneno bali matendo...nipe nafasi nikuonyeshe upendo!!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    LOVE is deeper feeling ( you have physical changes ,
    your heart beat faster ,temperature rise, pupil dilate etc
    can be used to express sexual feelings etc
    can be used to people who your emotional connected to eg.. family members etc)

    LIKE is a bit less than love no big changers in your body..
    can be used to any one and every one


    asanteeni
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    aah
    now u said it..
    am speechless ...........
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Love is the thread that ties us together [​IMG]

    Afrodenzi (JF)
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tu basi?!Ngoja nidelete post...lolz!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mpenzi usiumie, hawanaga maneno mengi hawa... lol .. jua anapenda but not romantic...
     
Loading...