Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is Karume pro uamsho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simplemind, Jul 2, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
  2. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karume ni Uamsho namba moja mbinu zote hizi zinazomsumbua Shein alitengeneza yeye
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    karume ana rangi flani ya kiarabu na kiongozi mkuu wa uamsho ana rangi hiyohiyo
     
  4. m

    mzaire JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba .....! none sense.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nionyeshe pumba hapo!!!!kwani uongo kuwa karume ana rangi ya kiarabu?au kiongozi wa uamsho hana rangi ya kiarabu!!!!i mean features which includes skin color
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zinazoaminika ni kuwa wajumbe wanaowania urais wa tanzania kupitia ccm wanatumia uamsho kwa ajili ya kuwagawa watanzania kidini ili waweze kupita kwenye kura za maoni na hii inahusishwa sana na kikwete ridhiwani,othmani( tiss)karume rais mstaafu wa ccm shareef wacuf na akina bakwata mipango hii itaaza kuzaa matunda 2013 kwa kuhakikisha muislam ndie chaguo lao.mungu ibariki tanzania
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Karume ni mtoto wa Abdulrahman Babu. Marehemu Karume (baba) alimlea tu. Kwa hiyo ukizingatia kuwa mtoto ni kwa baba, basi si ajabu Karume kuunga mkono uamsho, ingawa Babu alikuwa more nationalistic.
     
  8. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kama dini ndot itachagua rais bac wameingia choo cha watoto wa kike.
     
Loading...