Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is JF a "coward cluster"?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Oct 12, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati REDET na Synovate wanaita waandishi wa habari na kutangaza "utumbo" wao kwa watanzania, nimekuwa nikijiuliza kwa nini JF nasi tusiwaite waandishi wa habari na kuwatangazia matokeo ya kura ya maoni?? Je JF ni waoga au wahariri ndio waoga?

    View Poll Results: Nani anafaa kuwa Rais wa Tanzania 2010-2015?

    Voters 9169. Jakaya Mrisho Kikwete (CCM) 21.92% Willibrod Slaa (CHADEMA) 68.62% Ibrahim Lipumba (CUF) 2.86% Hashim Rungwe (NCCR-Mageuzi) 5.28% Mutamwega Mugahywa (TLP) 1.32%
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hainan Haja kwa kuwa matokeo yako wazi hapa jf
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Best tushaijadili hii, ila kimsingi kunataratibu za kufuata kiserikali kabla ya kutangaza matokeo ya utafiti, ndo maana itakuwa ngumu kwetu kuyatangaza kwenye gazeti la serikali ukizingatia ni jinsi gani serikali isivyopenda kusema ukweli. Juzi synovate walitoka na kauri kuwa hawajafanya utafiti kwa urais sasa leo wanatoka na hayo. Kimsingi hawatatukubalia(serikali). tulia tu 31st yaja!
     
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    House of Great Thinkers indeed! Sasa wanataka kuita waandishi wa habari kutangaza matokeo ya "utafiti wao". Teh teh teh!!!! :tonguez:
     
Loading...