Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is It Wrong for Your Friend To Date your Sister/Brother?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ben Saanane, Apr 4, 2011.

  1. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Is it wrong for your friend to date your sister or your Brother,not that they had known each other before he got to know her/him through you,is it Cool???


     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo liko wapi?
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ha hahaha,Lizzy bwana!!

    Nimeuliza Is it wrong?kama ni wrong kivipi?na kama ni right je haitakuwa Offensive?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama huyo rafiki yako ana uhusiano mwingine tofauti na undugu itakuwa offensive
     
  5. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    I think you should be happy bcoz you will be your sister's paparazi. the guy won't meander!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimetaka kujua kilichokufanya uulize.Nwy ubaya wa kuwa na ndugu wa rafiki yako ni pale mtakapogombana maana most of the time atatakiwa achague upande na ikiwa utakua au nduguye atakua mdanganyifu haitakua rahisi kukwambia/kumwambia.Hapo ukute alishakukanya/mkanya na bado una/anaendelea!
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kweli utakuwa na uwezo wa kumchunga binadamu?
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Sawasawa,umetoa jibu la busara sana Lizzy.Ofcourse,nimeuliza tu ili kupata kupata mawazo,coz nimekuwa nikiona relationships za namna hiyo.
     
  9. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    It may be wrong on one hand and right on the other hand.It's not a matter of yes or no zaidi inaenda kwenye satbility ya friendship.
    One can be offended and other not,so that depends on mutual consent of both parties.Kibaya zaidi ni pale rafiki ako akimchezea faulo sister ako hata kama na yeye anajua labda wewe ni mcheza faulo mzuro lakini sidhani kama utajisikiavizuri csta ako kuchezewa Faulo na huo unaweza kuwa mwanguko wa urafiki!!
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio kudate tu hata kuchukua jumla kabisa ruksa!!!!
     
  11. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanza jamaa atakua anaji bang bang kwako kwa sababu inayo eleweka! kwa kufanya hivyo utakua unajua mambo yake mengi. yaani hapo hata ukiwa nae then apita mwanamke mwenye figure 8, i a sure you the guy won't twist his neck!
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ha hahahhaha,umeniua hapa mkuu.Loh!
     
  13. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo. Kinacholeta shida ni mazoea yetu ya kudanganyana. Sasa kama rafikiyo anajua wewe (au hata yeye) una tabia za kudanganya, hatopenda uwe karibu na sister wake, tabia mbaya.
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Taht's very true,na kuna ishu za mkuki kwa Nguruwe,kwa binadamu mchungu.Sasa unaona,watu wanataka kuchezea dada za wengine lakini wa kwao hawataki wachezewe,kazi kweli
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Is no any problem...
    but you won't be as
    free as you want ...
     
Loading...