Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it true?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 12, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwamba wanawake wengi wenye elimu ya juu wanadharau sana?na hawajui majukumu yao kama wanawake wengine,ambao hukaa nyumbani tu?.Help.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    wewe haya umeyatoa wapi?................stereotyping has always led most of us astray........................kila mtu yategemea kalelewa vipi..................
     
  3. e

    ejogo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si kweli!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kwamba elimu haina mwisho,
    Leo utasema mdada una elimu ya juu ya Degree halafu unakuja unakutana na Jamaa kapiga Masters, PHD mpaka CPA halafu Bwa'Mdogo tu!!
    Halafu siku hizi elimu nayo kama huna Tembocard-Mastercard nayo sio issue sana!!
     
  5. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujajibu swali,
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini?
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Not true at all
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Help ya nini sasa hapo? Unataka kuoa mthomi?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si kweli ila kwenye msafara wa mamba na kenge wamo
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli...Ila kama wewe form 4 au STD VII mwanamke aliyehitimu chuo unatafuta wa nini??

    Kwani wenye viwango kama vyako wameisha?? Kwa sababu kama elimu yake iko juu sana, wewe unatakiwa kuwa mtumishi wake na siyo mwenzi wake....

    Umeridhika??

    Babu DC!!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kusoma ni kitu kingine, na kuelimika ni muamala mwingine.
    Mwanamke aliesoma na akawa na dharau huyo atakua amesoma tu! Hajaelimika. Aliye elimika hawi hivyo.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sio kweli,hilo halina uhusiano na kiwango cha elimu,ni swala la mtu binafsi,kulingana na malezi aliyokulia na ufaham wa wajibu wake km mke.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata awe na elimu vipi, time yakupiga vitu shahada yake unaiweka chini.
     
Loading...