Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

is it true?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Mar 20, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salaam wapendwa.

    jamani hivi ni kweli wanaume wengi walio na umri kuanzia miaka 40 kwenda juu, uwezo wao wa kufanya mapenzi ni mdogo?

    Mfano, aki do mara 1, hawezi tena mpaka mwezi upite or wiki 2.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wako fiti sana hakuna kitu kama hicho labda kama mgonjwa
     
  3. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si kweli kabisa kwamba ni wote bali ni kwa baadhi , na hii inategemea na afya yake ikoje labda kama ana maradhi yanayomsumbua.....pia inategemea ujana wake aliutumia vipi katika maswala ya mapenzi.

    japo najua na naamini ujana ni maji ya moto lakin vijana tumieni ujana wenu mzuri ili hata utu uzima na uzee wenu uwe mzuri.
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    lbd niwajaribu!!! :lol::lol::lol::lol::lol:
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    anaweza kuwa na miaka 20 lakini hana lolote.......hata kimoja hapati
     
  6. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio kweli.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mayassa umejaribu?????????????
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja niwasubirie kina babu waje waseme hapa!!!!
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kajaribu uone motowa nyondo:smash:
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huenda yeye kashaonja ya mbabu na kapata ladha yake
     
  11. t

    tatiana. Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwa waliokua wanakunywa pombe enzi za ujana
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Susy;lbd niwajaribu!!!
    karibu!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mi 50+ ,Susy nimemwambia karibu!
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    tat.. hapo unamaanisha pombe zipi? lolz
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    labda km anasumbuliwa na ksukar, vngnevyo wko fit.
     
Loading...