Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is It True Tz And Ug Ladies Are Better Than Kenyan

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amoeba, May 22, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wakuu, hii nimekutana nayo kulee kwa jirani zetu (kama ni recycle mnisamehe)

    http://kenyanlist.com/kls-listing-show.php?id=11389

    Listing #11389 by ›› Sahau on 21-May-2008 . Viewed 2973 times . Replied to 69 times . Printed 55 timesKenyalisters,

    There was an article in the dailies that Kenyan men who dare work in Namanga always end up marring a Tanzanian lady even if the man was already married. Some of the men who have married Tanzanians when interviews said:

    Tz ladies know how to treat men (like a king)
    They never nag or irritate the husband
    The never want to behave or fight to be equal to the husband
    They are submissive and humble
    They don't argue much with their husbands

    In a nutshell, one man said since he married the Tanzanian lady, he stopped drinking! He always looks froward to going home to be treated like a king! When he was living with his Kenyan wife, he would drink late to avoid spending time with his wife?

    "One thing ladies ought to know is that any man would respect and love a submissive woman more than he would a nagging/abrasive/loud woman - and this is what Kenyan women are made of!" The men said.

    Is this true?
     
  2. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lugha imenitia kando
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Lo! Ningekuwa niko single I would have gone for Kenyan husband. Because Tanzanian male don't realize what they have.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli tupo juuuuuuuuuuuuuuu wana wake wa kitz,ila wanaume wa kitz hopeless kabisaa....
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahhahhaahahah mie naenda kwa wagambia maana wanaume zetu wa kibongo hawajui thamani yetu
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    generally the statement is correct that manzi ya Kikenya ni ugliest kwenye east african federation!
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ngoja nione mchango wa wale wakenya wanaojishauaga na ngebe zao humu,wamejaa kule international forum hii mada ungeipeleka kule tuone reaction yao!...mnh mnh...
     
  8. m

    mwanalumango Senior Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Kuna ukweli ndani yake. Nafanyakazi ofisi moja na Mkenya. Kwenye maongezi yetu ya kawaida ameapa kuwa hatafanya urafiki na mwanamke wa Kitanzania. Nilipomuuliza kwanini aliniambia kuwa anaogopa kuvunja ndoa yake kwakuwa ukiingia kwa Watoto wa TZ huwezi kutoka na akatoa mifana iliyosahihi kabisa hapa tulipo juu ya Mnigeria na Mghana walivyobanwa kimapenzi nna watato wa Kibongo hawafurukuti kabisa. Vilevile hata kwenye maongezi yetu ya kawaida tunavyokuwa wato toka Ukanda huu wa kwetu, option ya kwanza ya wanaume wengi hapa ni kwa wa TZ, UG ukishindwa kabisa kwa baba Moi. Kwahiyo kwa mazingira ninayoishi, na yale yanayofanyika na kusikika ni sahihi kuwa watoto wa Bongo wako juu ila Dada zetu hapa wanatusaga sana sisi wanaume wanatuambia kuwa kwenye miti hakuna wajenzi.
     
  9. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    MOD piga BAN hii mutu ya pembeni
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wee Punga acha kunifata fata......
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Leo lazima ule BAN ukiendelea na ufala huu
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    koma kunifata fata na shombo lako hilo...pumbafu we!
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ongelea inner personality bana badala ya ugly n wat not,,,,otherwise kenyan men are hunting Tz's women kwa udi na uvumba simply bse we are unique n better in character
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwenye character wanatofautiana pia kulingana na makabila yao.Again hii ni general rule,kwahiyo kuna exceptions.Niliwahi ishi na jaluos,kalenjin na wakikuyu.Generally:Manzi wa Kikuyu ni worst kwa character.Jaluo wako romantic sana,wanajua sana Kiingereza.Kulikuwa na mdada mmoja wa kikalenjin japo hakuwa mrembo sana,lakini alikuwa na tabia nzuri kweli,utadhani si Mkenya
    Kwahiyo WiseLady,ngoma draw hapo kwani hata manzi wa Kikenya ni wepesi sana kwa 'masela' wa kibongo!
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    roja that! Yani hapo sina la kuongeza na ukija hapo kwa wadada wao ni ngoma droo kweli..kuna lile sred lingine la wanawake wa kikenya humu limezungumzia their true colour!:coffee:
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    ngoja nikawajaribu
    ntakuletea jibu mmmhhhh
     
  17. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaa,umenifurahisha sana. Kumbe kweli kwenye miti hakuna wajenzi.
     
  18. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu ni kweli nimekuwa nao sana wanakiri kuwa waTZ ni wa aina yake,najivunia dada zangu wakibongo mazee
     
  19. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua bana we tuachie nafasi,hutajuta
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kenyan men they are after land msijidanganye its because of love, its because of LAND
     
Loading...