Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it true kwamba kama girl friend wako ana chunusi usoni, ukimpaka sperms zinaisha?

Discussion in 'JF Doctor' started by TONGINDI, Jun 9, 2012.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji kumsaidia mpenzi wangu kwani uso wake afadhali ya fenesi,
    au kama kuna dawa mbadala u can tell me plz wadau.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hata mie nasikia hiyo kitu ila sijawahi kujaribu..maybe test halafu utuletee feedback

    ila nasikia eti akichukua kakufuli kake wakati wa kuoga akajisugulia usoni kama dodoki ile asidi inayopatikana kule chumvini ni kiboko ya hiyo michunusi(ila haven't proved if true)
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    hivi una umri gani?
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ulimpendea nini kama sio hizo chupping?
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mnyee hata uson mkuu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    jibu la swali hili litatusaidia sisi madoc kukupa dawa.....
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    licha ya dawa na ushauri wa kina naona anahtaji elimu huyu.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Ila nadhani watu wengi wanataka matokeo ya dawa yako hiyo,unaona hakuna majibu mazuri maana ni ngeni. Vuta subira nadhani watalaam pamoja na ma dr watakuja na majibu.
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani huu ulimwengu,duuh haya kweli naona ya firauni,tafuta mafuta ya ubuyu apake au kuna alovera ya asili awe anakata anapaka yale maji yake itamsaidia
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Japo mimi sio dr ila naweza kukusaidia ushauri.

    Chunusi ni uchafu unaokuwa secreted na sebasous glands zilizoko ndani ya ngozi. Secretion hizi ni pamoja na jasho na excess fat na zinatakiwa zitoke nje kama jasho kupitia vitundu vidogo vidogo kwenye ngozi vinavyoitwa pores.

    Mtu anapata chunusi baada ya hiyo secretion kushindwa kutoka kufuatia au ngozi kuwa na mafuta sana (oily skin) hivyo kuziba hivyo vitundu hivyo secretion kushindwa kutoka na kujidunduliza kuwa chunusi au mwili wake kutoa mafuta mengi zaidi, over secretion.

    Kama ni vile vichunusi vya kawaida wakati akikaribia, hivi ni normal na hali ya kuja na kupita. Kama ni all the time hapo sasa huu ndio ushauri wangu.

    Dawa ni
    1. Apunguze vyakula vya mafuta ya wanyama mfano samli, nyama za mafuta na chips kuku wa kizungu.
    2. Angeze mazoezi ya mwili ili kumtoa jasho na kuzibua zile pores.
    3.Kunawa mara kwa mara kwa kutumia maji ya vuguvugu ili wakati wote kukausha mafuta vitundu viwe wazi!.
    4. Atumie zile wipes za kuwafutia watoto mara kwa mara ila pia atafute wipes za ukweli kama za huggies etc maana famba zipo kibao!.
    5. Asipake poda wala make up zozote zaidi ya dry lotion na inapobidi kupaka ahakikishe ananawa vizuri anaporudi home.
    6. Kufuatia kuzitoboa au kuzikamua chunusi mara kwa mara, ngozi inakuwa demaged, kama kuchunika na vidonda vidogo vidogo, anything protein in nature in heal demaged skin!.

    Vitu ambavyo ni protein in nature ni pamoja na parachichi, tui la nazi, juice ya tango, juice ya karoti, maji ya maharage au kunde, maji ya soya, asali mbichi, aloe vera, etc, etc, na sperms ni very rich pure protein!.

    Angalizo:
    Ziko chunusi nyingine ambazo zimepitiliza, zinaitwa acne, huu ni ugonjwa unahitaji matibabu hospitalini!.

    Pasco.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Thank you nilitaka kuuliza swali hili...
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    doc heshima kwako.....
     
  13. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah maswali yako utata mtupu
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    heshima yako da preta..!!.. wanasemaje A- town .. ?! hili swali alouliza mkuu! mi nadhani ni under 18 huyu ..
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    A-town baridi kali lakini tunakomaa nayo.....kijana bado mdogo huyu doc....karibu mjini kwetu....
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    sijawahi kufika A town bana! ila nina mpango nikirudi TZ at list nikafanye volunteer mount meru ... nina ndugu yangu njiro i hope haitakuwa mbali kivile
     
Loading...