Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it True Cheating is expensive for Men

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Sep 23, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya yamenikuta kweli Bibie home hataki kuduu na mimi nina hamu ikabidi nicheki binti mmoja tupo nae jirani akakubali sasa tukaenda nae sehemu sehemu nikaanza kupiga cost
    Taxi: 15,000 two way
    Room: 25,000
    Drinks & sosi:35,000
    Mshiko kwa bint:30,000
    Voucher:10,000
    Total cost: 115,000

    Kweli MBA tuna balaa gharama yote hiyo kwa kitendo cha muda fupi lakini kimesababishwa na huyu bibie home kunikatalia kuduu tufanyaje?

    Nawasilisha hoja

     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee unabahati....kuna wengine sababu mjini ni maarufu sana huwa tunawavusha Zanzibar kujificha! Usafiri tu 150 USD kwa ndege wote wawili kwenda na kurudi na Hotel kule visiwani ya kawaida ni kama 75 USD piga siku mbili, hamjala wala kunywa na hujamfanyia shopping!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapo juu mkuu hoja siioni, kwa nini uko na mtu nyumbani ANAYEKUKATALIA kumegwa, why uko naye in the first place,

    pili, alivokukatalia ku do ulimtaarifu kuwa unaenda kutafuta alternative? sasa gaharama ni sehemu ya mchezo, hiyo ndo opportunity cost ya kutaka kumega pengine...
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Komredi msosi wa pale Mercury bei yake imechangamka! mi ndo maana najifungiaga na nyamayao wangu tu....:rolleyes:
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mazee hata mimi hayo hayo yamenitokea kukataliwa kudoo then nkaenda mega nje,enbwanae invoice yake si mchezo,lakini mimi nawalaumu sana wake zetu hawa,wanapenda sana kutumia kigezo cha kukunyima mechi mkiwa mumeudhiana mambo ya kawaida tuu,tena ya kutalk na kumaliza,yeye ananuna anasusa kila kitu,sasa ukweli ni kuwa wanaharibu aidi ya kujenga,mi nlijua nipo peke yangu kumbe looh,wnawake hawa wana mchango mkubwa sana kutuharibu kimaadili,si kumega nje tuu,unaweza toka kazini ukaamua daah kuliko niende hme nimenunuwa bora nipombeke till mid nite nkaangushe basi!!u cee wake zetu acheni adhabu za kijinga hizo!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee starehe gharama mkuu.
    Unalalamika pesa ndogo hiyo mm nilikuwa natoa 70,000 kulitachi nywele kila wiki sasa piga hesabu zingine hapo.
     
  7. K

    Kilambi Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazeee this is very ukweli, kinamama wengi ndoani huwa wanaamua kutumia ile haki yetu ya ndoa kama silaha! wengine husingizia uchovu na vijisababu vingi vingi tuuu.hili ndilo linalotupelekea kupombeka kwa sana na kuwa na nyumba ndogo( japo wengine ni hobi), gharama zikiwa kubwa kwenye urefu wa kamba unakutana na house girl anacheza cheza, kama una moyo utamuacha vinginevyo.............................
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    na bado nyie chiting tu.Sasa wamama tumeamka tunajikita kujenga future ya wanetu tu,tunamove on nyie acha mue TMA haya maisha yana mwisho.Najiuliza hivi kama kungekuwa na adhabu ukimega nje unatoka jipu moja kubwa usoni nyie MBA mngekoma tu
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kimsingi ulikuwa na alternatives na ukachagua hiyo ambayo kwako uliiona ni rahisi. Ulikuwa na uchaguzi mwingine ambao gharama yake ni ndogo:
     
  10. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gime clue my friend
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha ana maanisha penzi binafsi aka kujichua au punyeto.
     
  12. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No Fidel namuuliza lekanjobe kubinika ana klue ya cheapest way
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Cheapest way ndo hiyo mkuu ya penzi binafsi.
     
  14. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hayo ya raha kujipa mwenyewe noma tamu ya raha mpeane
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah ndo hivyo mkuu lakini wengine wanapenda sana penzi binafsi wanadai ni safe hata mpwa Masa iwa analifrahia sana hilo.
     
  16. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe ungekubali yaishe. Kama mwenzako kanuna beba lawama wewe kama unataka mchezo uwepo. Mwambie umemkosea akusamehe, sema unampenda kiasi kwamba hutaki kumuudhi, lakini hupendi mkwaruzane. Mkumbatie na kumbusu, mwambie kwa kweli hakuna kama yeye katika maisha yako. tease her with a wide smile, itafaa zaidi ukitoka nje kanunue kanga yenye maneno mazuri e.g., 'nakupenda kuliko wanawake wote, mpambepambe kwa sifa kibao ukionyesha unataka muwe na furaha wakati wote. Wala hutahitaji kuomba mchezo, atataka mwenyewe nawe utafunga magoli upendavyo.

    Sikia, hapo ungelipa sio zaidi ya elfu nne au tano, tena kwa faida maana mkeo atapendeza na utaiona zawadi yako kila mara anapovaa. Wenzetu miili haiwi tayari pale anapodhani unamtumia kumaliza haja zako na wala humpendi. Kama unataka mchezo siku hiyo jitahidi usionyeshe negatives. Hata kama mtoto kafunga "ng'ombe" sebuleni nawe ukakanyaga kwa kutoona, sema kwa upole kwamba darling naomba umfungulie ndama wa mwanetu aliyelala sebuleni, nadhani hukumwona nimemkanyaga.

    Baadaye sasa, wakati umeshinda penalt kibao na sasa ulimi nje, mwambie kwa upole kwa nini mligombana wakati ule, mweleze uliudhiwa na nini ili yasirudiwe tena. Ningekuambia mengi lakini sielewi kama unaelewa ninachoeleza.

    Leka
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    lakini na wake zetu nao mara nyingine wanachangikia sana kutengeneza mazingira ya kutafuta mapozeo. Sifagilii ila kikulacho ki nguoni mwako
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nakushauri ujirushe na mabaameid kama mimi. Chumba buku 5, Tusker 4, chips mayai + kongoro na buku 5 ya kumtoa. Kwishnei! Gharama kiduchu huduma ileile! Hakuna kuritachi nywele wala nini!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Not only cheating is expensive but also stressful as hell!
     
Loading...