Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it safe?

Discussion in 'JF Doctor' started by gracious86, Jul 22, 2011.

  1. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa mtoto wa miezi mitano kutumia usafiri wa anga/kupanda ndege/flight? Hakuna madhara yeyote? Msaada wenu unahitajika wakuu...Asanteni.
     
  2. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is safe as long as u hold him/her nice
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante!
     
  4. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Haina tabu sana zaidi ya kwamba lazima mzazi/mlezi abebe blanketina mto maalumu,vyakula,toyys,maji, na mtoto akae kwenye kiti kikubwa kama ni mtundu.kitaalamu,kwenye ndege hasa wakati inapaa kuna tofauti ya msukumo wa hewa (pressure)ambayoni kubwa inaweza kusababisha kupasuka kwa ngoma ya sikio,au kuleta msukumo ambao unamfanya mtoto awe kama kiziwi kwa muda fulani,ataathirika pia na pumzi ambayo itakuwa inabadilikabadilika(irregular breathing)na wakati mwingine mtoto anaweza kujijengea kawoga ka misha kama vile mchezaji wa timu watimu ya taifa ya ufaransa yeye ndege marufuku
     
  5. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu KAKA,nimekupata vyema!
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    safari njema
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndani ya ndege kuna sehemu maalum wanapokaa wazazi wanaosafiri na watoto wachanga, ambapo hupewa uangalizi wa karibu na wahudumu wa ndege
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kawaida ndege ikishapaa mtoto anyonyeshwe ili kizibua ngoma za masikio!
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asanteni sana wakuu wangu kwa majibu yenu mazuri!
     
Loading...