Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it right time to say the future of Tanzania is on the hands of NEC?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mashayo, Nov 2, 2010.

  1. M

    Mashayo Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is it right time to say the future of Tanzania is on the hands of NEC? Uchaguzi Mkuu ni kila baada ya miaka mitano, hivyo NEC ilikuwa na muda wa kutosha kujiandaa kuendesha zoezi la uhesabuji kura bila ya malalamiko yasiyokuwa ya lazima(without unnecessary complains). Pia NEC ilikuwa na muda wa kutosha kujifunza kwa matokeo ya uzembe uliofanywaga na wenzao huko Kenya na Zimbabwe miaka ya nyuma.
     
Loading...