Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it possible...??

Discussion in 'JF Doctor' started by Shixi889, Oct 16, 2012.

  1. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Am i pregnant??please help...!!!!nipo katika kipindi kigumu sana niko katika mahusiano ambayo toka mwanzo tulikubaliana kabisa masuala ya kupata mtoto ni mpaka tuwe tayari na kwa muda wote tunatumia kinga.Na toka nikue sjawai kumiss period but mwezi huu mpaka sasa nimemiss period kwa siku kama 5 ivi sasa sielewi tatizo hapa ni nini is it possible nina mimba??but how??hata kama ni kweli nitaeleweka kweli hapa??

    Please!!!!help!!!!
     
  2. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nenda ukapime.
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Unapofunga kibwebwe kiunoni lazima ujue kucheza mdumange, siku hizi mtu unaweza kujipima ukimwi, mimba na hata malaria bila kwenda hospital. nenda kwenye Pharmarcy wambie wakuuzie pregnant test inauzwa buku tu, utaelekezwa jinsi ya kuisoma kisha utagundua kama umenasa au la!
     
  4. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Asante kwa ushauri mkuu ntafanya hivyo but nimekuja jamvini kusaka ushauri zaidi maana it cant be possible inakuaje niwe preg wakti always natumia kinga??
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    SHIXI889; Sikiliza, suala la kusema kuwa umetumia kinga si la uhakika kwa asilimia 100! No. Ndio maana wanakwambia kuwa kama kinga hujaitumia kikamilifu uwezekano wa kupata magonjwa/mimba ni mkubwa. Pia kumbuka kuwa mwenye ukweli juu ya hili ni mwanaume wala si wewe.
    Mara nyingi mwanamme akiona mpenzi aliyenaye ni mtata wa kutaka kujifanya mtakatifu zaidi lazima atafanya kila awezalo akukomoe. Yawezekana yeye alijua anachokifanya na wala hiyo si bahati mbaya. ila sitaki kuwachonganisha ukamchukia, lijadilini hilo.
     
  6. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapime na ki pregnant test mwaya,afu ndo tutajua jinsi ya kukuelekeza,maana hapa huna uhakika kama una mimba,n smtyms menstruation hua inachange sana tuu,kwa kila mwanamke,chakufanya kapime kwanza,af km unayo rudi jamvini for more elaborations,sawa mama
     
  7. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    oldd vampire asante ntafanya hivyo...!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    subiri wiki moja baada ya siku uliyokuwa ukitegemea Period yako, halafu pima mimba kwa hiyo Preg test
     
  9. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Trust me kwa swala la mtoto tulijadili kwa kina and i know him sio mtu wa kubadili msimamo kiasi hicho anyway!!!!gec i will do preg test thn after hapo ndo nimface!!!
     
  10. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Its almost a wik sasa.
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama kunadawa zozote unatumia sometimes hukatisha period.........
     
  12. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hakuna dawa zozote nazotumia isitoshe nina muda mrefu sana sijatumia dawa za aina yoyote!!!!
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unaposema unatumia kinga unamaanisha Condom au? kama ni ndio, jamaa yako akirusha cha kwanza anabadilisha Condom au anaendelea nayo?? pia huenda kama ni condom kuna siku ilipasuka na hakukuambia.......
     
  14. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Yes ni condoms and ofcoz anabadilisha condom az ni lazma kufanya hivyo...!!labda kama kweli ilipasuka na akaamua kukaa kimya!!!
     
  15. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    wapi Lerionka wa Lekakeny?!!
    njoo ujibu if is possible to possibilize the mabosity
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,625
    Likes Received: 3,891
    Trophy Points: 280
    Hahaha bhikola umenikumbusha mbaliiii...

    eniwei shixi log off nenda pharmacy njoo tupe majibu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Just relax mimba sio ugaonjwa mama.....
     
  18. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Shixi889, kuna mambo kadhaa yanaweza kusababisha kuchelewa kwa hedhi...kuwa mjamzito ikianza na vingine vikifuatia kama vile

    -Msongo(Stress and Anxiety)
    -Kutumia dawa(za aina mbalimbali hasa za uzazi wa mpango)
    -Kupungua uzito sana au kuwa na uzito kupita kiasi
    -Mazoezi makali sana ya mwili(excessive exercise)


    njia rahisi ni kupima vichochezi(hormone) katika mkojo yaani b-hCG, hivyo unaweza kutumia hii kwa kununua katika Duka la Dawa ukiulizia UPT(Urine Pregnancy Test)..fuata maelekezo ya UPT,utatambua kama u mjamzito au la!
     
  19. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu ntafanya hivyo...!!thou sababu ulizotoa hapo juu sio fact kwangu!!!
     
  20. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Najua si ugonjwa na najua watu wengi wangefurahi sana kama wangekua kwenye situation kama yangu.But its just that kwenye malengo yangu to have a baby ilikua bado thats y napata tabu kidogo sitaki mtoto wangu aje kwenye dunia hii apate tabu whl nkijipanga hawezi pata shida yoyote!!!!
     
Loading...