Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is It Possible?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Nov 14, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa ninatumaini wote mu wazima.
    Ninaomba msaada wenu
    Eti inawezekana kwa wazazi waliotengana wakabaki marafiki? Kuwa kwa kuwa mmejaaliwa mtoto/watoto kisha mkatengana, na mnajua kabisa (or at least upande mmoja unajua kabisa kuwa hakuna possibility ya kurudiana- mnaweza mkawa mnaalikana/particippate kwenye shughuli za familia mf. arusi na sometimes kuwatoa watoto wenu out kwa pamoja??

    Is it possible? Maana naona hii anger management course itanishinda!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    it is possible but not easy
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Hii kibongobongo imewashinda watu unakuta mmeachana lakibi bado mtu ana wivu sasa unashanga hii inakuwaje tena ndio maana unakuta mara nyingi watu wakiachana hata kuwatoa watoto wakiwa pamoja inakuwa ishu kila mtu anatoka na mtoto kwa wakati wake, halafu unakuta mwingine bado ana kinyongo na mwenza wake so kuandamana nae na watoto watoke pamoja anaona uzushi anataka yeye atoke na mtoto peke yake pengine ameishapata mwanamke\mwanaume mwingine kwahiyo atakuwa anataka kumuonyesha huyo mupya mtoto wake.
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwangu mimi it is not possible. Period

    Ni possible kwa mambo ya msingi na yanayohusu watoto but sio sijui mkuwe pamoja eti mnawatoa watoto out hehehe mnaweza mkawatoa watoto out halaf nyinyi mkaishia in.

    MJ1 kwaheri
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Boss nimeshuhudia jamaa alimuacha mwenzake lakini alipoombwa wakaenda kwenye tafrija na watoto, mshikaji alikuwa bado ana wivu...lol
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    wivu ni kitu 'powerfull mno'
    watu hufanya 'maamuzi' yasiyo tarajiwa kwa sababu ya wivu
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kamanda banaa kumbe bado una ugonjwa wa wivu waliokutundika dripu 10 kipindi kile
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Boss, kusema ukweli kwangu imeniwia vigumu sana yaani zaidi ya salamu na kilichokuleta siweziendelea kustorisha. Sasa hapa ninapoambiwa eti tuwe friends hata kama we are not getting back together!!! Ah na kozi yenyewe naacha kwa kweli.
    h
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...unazungumzia kwenye situation gani mamie?...nyote mkiwa single, au nyote mkiwa committed na mahusiano mengine?
    kwenye usingle, au mmoja wenu akiwa single... kuna hatari ya mmoja wenu akawa anafanywa 'msukule'...

    ...hata hivyo, hii pia inategemea mmetengana vipi.

     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani hapo niomeiondoa hiyo ya kuwa na another relationship kwani ikishakuwa hivyo its NEVER. Tutaishia tu Bwana eh Mtoto anaumwa kalazwa au mtoto anamaliza term so jiandae kwa ada ya next term but zaidi ya hapo eti flan anaoa utoe mchango au uhudhurie, au tumtoe mtoto kusema ukweli naona karibu navunja undugu na ndugu zangu! Hawataki kunielewa kusema ukweli, kwangu alianza nikamaliza na sitarajii kurudi wala kufake urafiki wa kuunga unga na selotepu kama tunapamba mti wa krismass.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Ili somo limewashinda maprofesa wa vyuo vikuu vyote duniani, fanya kile unachoona moyo wako unahitaji. mtu mlietengana nae kwa kukuachia maumivu huwezi kumsamehe ndani ya moyo wako, whatever u can do utakuwa unapretend tu.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shemeji huu ndio mtazamo wangu mie although hiyo ya sisi kuishia in siifikirii kwa sababu ilishafutika ndani kwangu ila tu kwa upande wa pili, kuna false hopes ambazo hata kipofu anaona giza kusema ukweli.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MJ1

    It can be possible but rest assured its going to destroy more than anything. Many of those (no reference here) who separate adn remain friends huendelea kula tunda, and that makes it very difficult to move on, and very unfortunately women huwa wanakua affected negative zaidi kutokana na mfumo dume uliopo.

    I have seen a few cases wapenzi wa zamani wanaalikana, na baada ya shughuli jamaa wanashtua na maisha yanaendelea, with our nature, freedom ya kiume nk we usually leave our emotions right there after "the do-do thing" but women take those emotions back home and keep them for some time

    Ushauri wangu, DO NOT ENTERTAIN IT, COZ FOR A WOMAN NI KUJIPIGA LOCK TU
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yah,maamuzi magumu.Kwa sababu ya wivu.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sweetie nazungumzia wale ambao wametengana na kuwa bado hawako supposed to have other relationships au hata kama wanazo basi hawako tayari kuonyeshana pengine kwa sababu maalumu.

    Hapo kwenye namna mlivyotengana unazungumzia kutengana kwa ugomvi au amani ((kuna kutengana kwa amani??)?
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Matola aksane. Hivi kuna kutengana pasipo maumivu iwapo lengo lenu tangu mwanzo ilikuwa ni kuwa pamoja forever?? But I think you are very right kuwa fuata moyo wako unavyokutuma but sometimes unajikuta unaudoubt hata huo moyo wako maana shinikizo linakuja kila pembe!
     
  17. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Mwanajamiione
    Personally I believe inawezeka provided kuna clear lines as to what entails the said friendship relation.You need to make sure, that he is clear on what's acceptable and whats not. Also be ready to stand your ground as far as the consequences are concerned when and if the line is crossed.

    Sidenote
    Pole I know its easier said than done, but in the long run I think it's mighty important for the children's well being to have parents who are civil to each other
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Ngumu sana kwa kweli!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah aksante Kamanda. This is a piece of something kwa kweli. The hard truth that all women who are in a forth-n-back relationships must know.
    Aksante MTM
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very good one,

    Ila si lazima kuwa friends ili muwe civil... the most important ni kujua ramani ya kila mmoja... i would talk to her about kids, school, future plans, holidays of our kids but not inviting her around

    Kwa kuanza kualikana mnaanza kuwanyima amani waliowazunguka, either new friends au hata ndugu

    Usiombe ualike ex-wife halafu ndugu zako au wa mke mpya wawepo and watoto nao wawepo
     
Loading...