Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

is it possible to make ur x-lover a close friend?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 28, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu waungwana... nauliza inawezekana kumfanya aliekua mpenzi wako kuwa rafiki yako wa karibu wa kumuomba ushauri katika mambo mbalimbali ikiwamo masuala ya mapenzi? tiririkeni tu mi nawapenda sana..
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Mmmh hapo kuna kazi cjui kama inawezekana.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ngumu sana!lazima mrudiane hapo!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo shida...
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Hili haliruhusiwi kabisa hasa kwenye mapenzi. Yaani umekosa mtu/watu wa kukupa ushauri mpaka umpe X nafasi hiyo? Hata kwa ushauri ambao hauhusiani na mapenzi, mpenzi uliye naye akigundua una wasiliana na X wako si itakuwa sokomoko?

     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kumbuka wapenzi huwa hawaachani kwani hakuna kitu kilichokuwa kimewaunanisha, huwa wanatengana tu, na pindi wakikutana ni kula uroda. Wanaoachana ni wale waliofunga ndoa tu, hawa hutengua kile kilichowaunganisha, ambacho ni ndoa Takatifu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he X bana, ngoja ni-mute tu hapa ila kwa kifupi inawezekana kabisa na anakuwa mshauri mzuri na asiye na hila.
     
  8. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Achana nae population kubwa you can make a lots of friends.Mapenzi yakiisha unamfuata mtu wa nini na sio ndugu yako?undugu ndo haufi
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hasa pale kila mmoja akiwa na wakwake na mkaweka wazi ka wapenzi wenu wapya!!!
     
  10. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni posible, kinachotakiwa hapa ni commitment tu, mm ni mfano, X ni nurse na alinisaidia sana ktk kujifungua kwa mke wangu. Sikuachana nae kwa ubaya kisa kilikuwa ni masomo tu na tulikubaliana. Tahadhari: Usikubali ukaribu maana mmojawapo anaweza kuomba kukumbushia ya zamani ambayo ni hatari sana kwa ndoa yako.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    una moyo eeh....
    lakini nakubaliana na wewe.....nina ex wangu mmoja and only.....huyu tunashare mengi sana ktk life, na hata ndugu zake nashirikiana nao.....
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Nilishajaribu kumfanya ex wangu awe rafiki yangu, kilichonitokea nikajuuuuta! Sitaki tena
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahaha
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikushauri hii KITU..bygones should be accounted bygones!
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hilo si jambo jema hata kidogo kumfanya x wako kuwa rafiki yako wa karibu na tena ni kosa zaidi kumfanya awe mshauri wako wa mambo ya mapenzi. Inawezekana kuachana kwenu hakukutokana na kukosana kimahusiano labda mlishinikizwa na wazazi, ndg, marafiki, kutokuonana kwa muda mrefu au tabia kutoku-match lakini yote haya hayakupi nafasi ya kumfanya kuwa mshauri wako.

    Ukishakuwa na mahusiano na mtu mkaachana historia huonyesha kuwa wengi hawapendi kuona x-wake anafanikiwa ktk mahusiano. Kuna kama kahali fulani hivi ka wivu hivyo ni rahisi kukumislead na kujikuta unavunja mahusiano yako mapya. Na pia huwezi kujua huyo x-wako anakuwazia nini hata kama anakuchekea, anaweza kukutia majaribuni.

    Ni vyema umwepuke kabisa. Tafuta mtu mwingine baki mwenye hekima zake akushauri
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani hii haiwezekani mwanzo kati mwisho
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    close friend? ................... NO

    just a friend?.......................YES
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiona haiwezekani x wako kujuliana hata hali ukiachia mbali ushauri, chunguza sana aina ya watu unao-date nao.

    Kuwa ex haiondoi ubinadamu wala busara za mtu.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani watu wanawaona ex's wao kama wanyama utadhani wao sio ma-ex wa watu kadhaa.

    Yaani mie list(marcopolo 3) yangu yote ya ma- ex's are good people, kushindwana kimapenzi hakumaanishi wamekuwa watu wabaya mno.

     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Du! me nikajua wanajaa hiace....kumbe marcopolo tatu.............!!!!!!!!aisee Kongosho nataka uwe role model wangu kumbe mimi bado........vile vibinti vinavyonitizama vizuri vitapata habari yao kesho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...