Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

is it possible 2 change faculty

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by merali, Sep 15, 2012.

  1. m

    merali Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey jf members i need ur help pliz can u tell me about changing of faculty if pocble or not?
     
  2. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Funguka ww,hujasema coz ip,unayowsh kuhamia,chuo gan!ainisha hayo ndpo ushauriwe
     
  3. m

    merali Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuo ni sua from horticulture 2 food science &technilogy
     
  4. +255

    +255 JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwa Sua usiwe na shaka hawana usumbufu kwenye kubadili, mkishafungua chuo, huwa kuna muda wanatoa kwa anayetaka kubadili couse..
     
  5. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni ya mwaka jana kurudi nyuma, kwa mujibu wa mwongozo wa tcu kuanzia mwaka huu kuendelea huruhusiwi kubadilisha program u're admitted in due to ur choice of preference. Source TCU Students guidebook 2012/13. Pia uliza baadhi ya wanao anza registeration kwani hii ni kwa vyuo vyote. Sababu ni kurahisisha utunzaji record kwa tcu.
     
  6. i

    iriko Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu dah, mchango wako una logic nikiusoma, its sounds greaty.
     
  7. g

    gbrother JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ila kuna chuo kama ifm kimetoa chance kwa wale ambao wamepangiwa course za computer science o it na walifeli hesabu olevel wanaweza wakabadilishwa course, so nadhani inategemeana na chuo husika, maana mwisho wa siku after registration vyuo vyote vinapeleka tena majina tcu kwa wote waliokuwa registred, na wale waliocorrespond + wasiokuwa registred, so mtoa mada usife moyo mpaka utafika chuoni.
     
  8. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kwa udsm kuchange inawezekana from bsc general 2 statistics
     
Loading...