Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it fair?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Dec 21, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mshikaji wangu mmoja anayeishi Dar ana rafiki yake wa kike wa siku nyingi anayeishi mkoani. Siku chache zilizopita alimuomba amtumie nauli aje Dar kutembea. Jamaa hakufanya ajizi akamtumia kilo 1 ghafla.

    Huyo dada alifika Dar Jumatatu ya wiki iliyopita kama alivyoahidi na kupokelewa na ndugu zake, akimuahidi mshikaji kwamba wangeonana kesho yake. Tatizo tangu afike amekuwa busy sana na ndugu zake kiasi amekosa muda kabisa wa kuonana na mshikaji, zaidi ya kuwasiliana nae kwenye simu na kumpa ahadi moto moto.

    Jamaa kachoka na ahadi za uongo na ameamua kuwa mpole mpaka huyo dada atakapopata muda wa kumtafuta na kuwa nae, kama sio kurudi mkoani bila kuonana nae. Hivi huyu shemeji yetu anamtendea haki kweli mshikaji?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    jamaa yako mpaka hapo ni kwamba anachunwa........mpe pole
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Yani hiyo sio fair kabisa, Huyo Demu atakuwa na psychological problems, yana anatumia mgongo wa jamaa kumaliza shida zake!!!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mhhhhh kwanini huyu jamaa asimfuatilie mwenyewe.....
    jamaa aende kwao ili huyu dada amueleze ni nini kulikoni...
    ili ajue cha kufanya maana naona hii ni kupotezeana muda tu.... kwa kweli.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    h he heeee eti achunwa????? Ama hapa wallah patamu jf.....
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    habari yako Nilham......wallah nakwambia kuna mijidada mikurumbembe yachuna hiyo.....balaa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    it is fare but not fair!!!!!!!!!
     
  8. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ka maindi iyo laki au anataka kingamuzi chake,ka vip akifate maeneo kilichopo.......... urreeeee mkiibiwa mnakuwa wakali kama pilipli
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha komrade za kata hizi!
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana nampa big up huyo dada, na wengine wenye tabia kama hizo wakome;
    1. wanawake wamekwisha Dar mpaka aagize? Im sure jamaa sio inocent
    2. Kama jamaa ni inocent kwanini anaogopa kuwa face ndugu wa dem
    3. Jamaa hatambuliki kwa ndugu afanye juhudi atambulike.
    4. Kuna jamaa katoa dau kubwa
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Dude paid for her fare but she ain't being fair!
     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!! Mpe pole huyo jamaa but amwache ila ampe condition kuwa
    kama kweli amekuja kwa ajili yake aende kwa jamaa la sivyo ndoa imekufa
    coz angejua kaja kwa ndugu kwann wasimtumie nauli wao??!!
    Hawa mademu taaaabu kwelikweli!!!
     
  13. M

    Madenge Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwani huyu jamaa na huyo demu wake wako kwenye mkataba gani (ndoa, wachumba au marafiki tu?) Kama ni marafiki tu basi inabidi akubaliane na hali halisi. Maana demu kafika kwa ndg zake na labda amejaribu kutafuta mbinu za kuwatoka ili aende kwa jamaa zinashindikana. Jamaa kama anampenda kweli demu basi aende akajitambulishe kwao ili wakati mwingine iwe rahisi kuaga toka kwa ndg kuwa anakwenda kwa mchumba; bila hivyo mambo yatakuwa ni hivyo siku zote wengine watoto wa mageti.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwambie asubiri kumpa nauli ya kurudi tena mkoani kupenda ni kazi
     
  15. M

    Munghiki Senior Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh then natoa tna nauli ya kurudi! huko co tna kuchunwa ni ulimbukeni wa mapenzi.
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    The fare was fair kabisa maana aliombwa akakubali kutuma na hakuomba guarantee yoyote.
     
  17. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ndio akina dada pia wake zetu watarajiwa/wake zetu (kwa waliooa). Mpe pole na mwambie akae kimya aone huyu dada atafanya nini, maana akimfuatafuata sana anaweza akaja kwa kukwepa usumbufu, amwache atimize lengo lake then baaday ya kuona mwisho wake afanye uamuzi
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asife moyo brazamen, kama huo mtego haukushika atege mwengineee!!!!!!!!!!!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani shari ila shwari
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The fare was 1 kilo - The girl is not being fair!
     
Loading...