Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it CPU or MOBO?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by simplemind, Aug 6, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Msaada waatalam wa computer.Hivi majuzi desktop imegoma ku start kabisa,nilihisi tatizo ni PSU lakini baada ya uchunguzi nilibaina output voltages zote sawa.Nimetrace tatizo down to mobo au cpu.Fault kwenye mobo au cpu inasababisha ATX ku shutdown.Je ipo njia rahisi ya kujua ni kipi kati ya mobo na cpu ni kibovu?Note:sina spare mobo ya kuweza kutest cpu by swapping.
     
Loading...