Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it confirmed That iddi is Kesho?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Aug 30, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wengi wetu hapa tuna uhakika 100% kuwa Iddi ni Kesho.

    Kwani nani kawambia Mwezi utaandama Leo? je usipoonekana.

    Naomba msinywe tena valuer kama jana mkijua kesho ni mapunziko halafu mwezi ugome kuonekana.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa Saudia sisi twajilia ubwabwa wetu kuanzia leo.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inawahusu zaidi waislamu
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Eid mubarakh.
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli MS, lakini hata sie wakristu inatuhusu kiana.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    usipoandama mimi naacha kufunga
    najua nitakuwa nimekamilisha siku zangu 30.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    leo lazma mwez uandame mkuu, usiwe na shaka. Umefunga kwel, au vidonda vya tumbo.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    mpaka nione mwezi mimi ndio nafungua, halafu naona kama kuna mawingu hapa - ikifikia saa kumi naenda mji wa jirani labda huko anga litakuwa clear nikauangalizie hivyo. Sheria inasema ni lazima uuone kwa jicho lako mwenyewe maana ingelikuwa kwa macho ya wengine nasi tungefuata mkumbo wa Saudi Arabia
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama sheria inasema lazima uone kwa jicho lako mwenyewe basi wengi tunakosea. Nakumbuka Last time walisema umeonekana Mombasa watu tukafungua. na mara nyingi huwa wanasema umeonekana sehemu fulani.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii inawahusu zaidi waislam??????? mmh1 KWELI WW NI MWITA!!
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi wewe humjui huyu ni nani hadi leo?
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ila watu leo mmechelewa wengi sana kazini, nikiwemo na mimi
     
  13. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nchi kuna vurugu nyingi katika jina la utawala bora na uhuru wa kujieleza!! Imagine ka fm radio fulani Mbeya usiku wa jana (29/08/2011) kameendelea kutangaza kuwa leo (30/08/2011) ni sikukuu na pilau itakuwa nje nje!!- Quite misleading. Those are good days wakati Redio ya Taifa ndo Masheikh walikuwa wanatoa tamko la Eid na wote tukiamka tunaweka mambo yetu sawa.

    Jambo hili ni serious- serikali isaidie kwani linawahusu waumini wa dini zote. Alternatively tuchukue msimamo wa Egyptians na wengine ambao wanatumia Kalenda - inapofika tarehe Taifa linajua ni lini kuanza kufunga na wanajua tarehe ya Eid.
     
Loading...