Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it appropriate.....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smiles, Feb 2, 2011.

  1. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Goodmorning to you all......

    Ni matumaini yangu kuwa nyote mpo salama.....nimewamiss kimtindo!
    Mimi I have got one question - Is it appropriate for a lady to send a guy flowers on his birthday.....? In just a friendly gesture....

    Kwa mfano; if you are a guy, and you have just received flowers from your friend (a lady) what would be your response.....?

    And for my fellow ladies.... what would you give for a friend on a birthday eti...?

    I mean.....am just thinking
    !!:msela:
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Smiles hii ni special kwa unmarried persons au?
    BTW: Inategemea, kwani kwa huku kwetu Afrika sio utamaduni wetu kwa sana,
    Sio wote wanaweza kufarijika na hiyo zawadi, mwingine anaona ni bora ungemletea chupa ya wine tu!!!!!!!!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kreti moja ya Serengeti ni BORA kuliko MAUA! Maua nitayapeleka wapi sasa? kha!!!
     
  4. Atoti

    Atoti Senior Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa mawazo yangu.. A bottle scotch / gin or wine shud do and is not expensive.. Kama ni shemeji smthng he wud hv 4 a long tym like a watch, tie or quality undearwear
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    amarafiki zangu gay nawapaga maua.na wanayapenda.
    marafiki zangu straight nawapaga alchohol,chocolate,perfum,vouchers espacialy ya duka la viatu n.k

    kwa mwanaume straight labda maua ya kupanda
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Binafsi sioni ubaya labda kama hayo maua yameandamana na vijineno au vijimambo vya kichokozi. Pia ukipeleka maua au zawadi, uso na matendo yako yote yaoneshe kwamba huna ajenda ya siri au a movie in making!

    Babu DC
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    I second......kama anaona uvivu kubeba basi chupa ya viceroy will do the trick.....
     
  8. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unmarried indeed.....

    MMh....Orait!!

    Thanx dearest.....

    Noted dear....naona alcohol ina wanachama wengi zaidi!!

    Asante babu.... ushauri noted!

    Dully noted......
    Hivi kumbe alcohol is something eeh!!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani zawadi zetu za kiafrika ni bora zaidi! Kama kijijini unampa kuku au mbuzi wa kuchinja, mbege/wanzuki, mkungu wa ndizi, kanga/kitenge n.k. depending na setting ya mahali husika. Maua kwetu afrika hayakuwa kwenye symbols zetu za mapenzi, tatizo mabinti wa siku hizi mnaangalia tamthilia za wazungu mnaona maua na kuyatamani!
     
  10. elimumali

    elimumali Senior Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    My dear,
    kwa sisi Wa Africa, for a lady to give a flowe to a man it means umemzimikia. Hata kama wewe huna feelings hizo, yeye lazima utakuwa umemwachia maswali mengi hapo. Utamfanya aanze kukuchokoza, utakuwa unampa green light. Please just give him a nice BIRTHDAY CARD - unless you want to probe something.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa alkoholi haina uzungu au uafrika wala uarabu...:clap2:
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Aisee Smiles wangu hujambo?

    Ukinitumia maua subiri kutongozwa! Period!

    Otherwise nipe zawadi nyingine kama kadi, kalamu, daftari, hela, viatu, mkanda, wallet au ukitaka nifurahi zaidi VALUU CHUPA KUBWA!
     
  13. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mi nilihisi hivyo.....ndio maana ikabidi niulize!! maana niliomba ushauri nikapewa option ya flowers.....

    My dear.....we ukinitongoza hata si shida coz you do that all the time.......
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini hukunitumia maua keenye birthday yangu.....You dont love me, do you?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Simles dude...

    It is ok, as long as the content ya maneno kwenye ile card yako clear.... otherwise you may open a can of worms!!

    can you send me some flowers too?:majani7:
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    mwanamke itapendeza akimpelekea mpenzi wake a birthday cake.
     
  17. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aah jamani babu.....how can you ask such a question??!!!

    Why not..... when is your birthday?

    But ni rafiki Kaka.... sio mpenzi!!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Smile,

    Kwa watu wengine ni vigumu sana kutofautisha hayo maneno. Pia wanaume ni wepesi sana kusoma body language. Hakikisha humpi jamaa wrong message.

    Ila hata mimi ukiniletea maua sitajua kama umeniletea zawadi!
     
  19. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo nafikiri nimeelewa vizuri zaidi.......:becky:
     
  20. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    In Red, I think these ones you should warn them to stop doing un-normal practices instead of giving them gifts.
     
Loading...