Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it a gud idea to watch movie with the entire family? check it up

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Dec 14, 2010.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa hivi, familia wapo sitting room wakiangalia DVD ya movie siku ya weekend sasa kuna sehemu flani ikafikia wahusika wakaanza kukiss huku wamelegeza macho huku akiendelea kumvua blausi mhusika wa kike, yu know wat Im talking about, sasa kaka mtu ndio alikuwa kashika remote kuona vile akajua kitu gani kitaendelea hivyo akaona isiwe tabu cha msingi na cha sekondari hapa ni kuforward hii party ili akija kuplay wale washikaji washamaliza.

    Basi huku akiwa kaangalia pembeni akabonyeza, kilichomstua ni kuona ukimya uliotawala kama dakika tano hivi ndio akaamua kugeuka kujua kulikoni ile kugeuka tu akakutana na baba yake amekunja uso vibaya sana. Kumbe jamaa alikuwa amebonyeza kitufe cha SLOWLYYYYYYYYYYYY……………………………..
     
Loading...