Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is Fina Mango back to Clouds FM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Opportunist, Oct 2, 2010.

  1. O

    Opportunist Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Juzi ama jana ni kama nilisikia sauti ya Fina Mango ktk kipindi cha Power Breakfast? Karudi tena Clouds FM?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, at least uwe na uhakika na japo kitu kimoja kati ya vingi unavyosema au kuuliza!...ona hapo kwenye rangi unavyobahatisha!
     
  3. O

    Opportunist Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba sikumbuki kama ni juzi au jana, lakini ni kati ya siku hizo mbili. Na pia ni kweli sina uhakika kama nilisikia sauti yake niliifananisha...ningekuwa na uhakakika nisingeuliza!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hajarudi, palikua na reunion

    vipi unataka arudi?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi pia nilisikia hiyo sauti ila sina uhakika kama ni jana au juzi ila kukujibu ni kwamba yule anaitwa Seven na huwa anafanya kazi MTV kama sikosei......sina uhakika:wink2:
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na me sina uhakika kama karudi au la ila nilickia sauti yake ila cna uhakika kama ni yake
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mods, nadhani hii ingekaa vizuri kwenye Macelebs
     
  8. O

    Opportunist Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alikinogesha vizuri hicho kipindi, ile ladha ya Power Breakfast ya enzi hizo bado haijarudi mahala pake bana
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Seven na Fina, wote walishiriki kwenye kipindi. Kwamba w/amerudi ama la, hilo sijui.
     
  10. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Yupo dada mgeni. Fina hawezi kupooza vile
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kila mtu hajui sasa sijui na mimi sijui kama hujui kwanini useme hujui.........................
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, kipindi cha Power Breakfast cha jana alikuwepo Fina Mango,Seven,na lady JD, former presenters Clouds FM. ni kwamba Clouds FM ni moja kati ya Redio iliyoshinda tuzo za SuperBrands, hivyo kwa ushindi huo waliona ni vyema kuwaleta tena former presenters katika kutambua mchango wao kipindi hicho walipokuwa hapo Clouds. lkn hawajarudi Clouds FM,
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, jana Fina na seven walikuwepo kwenye power breakfast. Jana kulikuwa na kama siku ya kufurahia ushindi wao wa Super Brand, hivyo kuonyesha shukrani, waliwaalika wengi kati ya waanzilishi/washiriki/watangazaji waliosaidia redio yao (Kituo chao cha Redio), kifikie mafanikio hayo. Walikuwepo pia kina ML Chris kwenye kipindi alichowahi kukiendesha pia nilimsikia Lady Jaydee, waliahidi kwenye Bambataa angekuwepo MC Charles Muhamiji (aka MR. C) Sikukisikiliza hivyo naomba wakuu msiniulize kama alikuwepo au laa!!
    Kama Fina alipooza ni lazima iwe hivyo maana nakumbuka hakuondoka vizuri pale!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nusu ya wachangiaji hawajui,wanahisi,wanadhani,hawana uhakika,hawakumbuki,kama hawakosei WTF!!!
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    sijui
     
  16. s

    smwansasu Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fina Mango ana uwezo mkubwa wa kuchambua mambo na uelelewa wake ni mpana. Toka aondoke sina hamu kabisa ni hiyo power breakfast!! Namshauri aingie kwenye anga za vipindi kama Talk Show awe ndiyo Oprah wetu. Ajaribu kuishawishi station moja ya TV
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui kama sikumbuki
     
  18. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Who is fina by the way? And why people take a lot time discusing on her? Maneno yote dr slaaaaa ! Our next presidaaa
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    hata mie jana ama juzi nilsikia sauti yake ila sjui kama n yyeye na sidhan kama anaweza rudi
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160





    Kama sikosei wewe una jazba sijui, lakini inawezekana, labda!!!!

    Kwa kweli Sijui!!!! :tonguez:
     
Loading...