Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is cc...m buying all the blogs around?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Sep 20, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Team, I have been going Through a lot of Blogs around and am Seeing almost 90% are covered by green and yellow news!! Has anyone else noticed this?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    CCM wako kibiashara zaidi
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    You can buy Blogs but you can not buy people's opinions.
     
  4. m

    mozze Senior Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very right...after all not more than 500,000 Tanzania wana access na internet, na kwa gharama na internet bongo wachache sana wana jeuri ya kupoteza muda kufuatilia hizo blogs, CCM wanamaliza hela zao pasipo na tija, baada ya uchaguzi sijui watawezaje kuwarudishia watu waliochanga...hasa kwa vile watashindwa!
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ya why not while there is more than Tsh50 bil. In field,. Coloured with green and yellow?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    What do you expect from these seasonal blogs?...utaona baada y 31 october kama zitasurvive!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wanapesa Nyingi sana. Kama Gharama za kumsafirisha Salma kwenda Musoma na Kurudi ni 20M. Unategemea nini?
    Hiki ni chama ch mafisadi mkuu.
    kiulize haya mabango yanayouza Sura ya Mkulu ni mangapi nchi nzima? na yanalipiwa kiasi gani? Mafisadi wanapigana kufa na kupona kuhakikisha CCM inabaki madarakani.
    Wanajua fika Slaa akiingia wamekwisha. Na ukweli ndio huo!! Sababu kubwa ya CCM kuwepo madarakani hadi leo ni support ya Mafisadi.
    Kama kuna anayebisha naomba nipewe jina la fisadi mmoja wa EPA na mengineyo aliyewekwa ndani? Tuachane na viini macho vya akina Lyumba.
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM - They are buying everything in sake of regain power !!! I swear even blood, if they had blood has something
    to do to put them back on track they will buy !!!

    True hii nimeikuta A - Town live bila chenga!!! - wear kijani T-shirt and get Tsh 2000 per day.( look they give away free t-shirt and promote for 2000thou
    for wearing )
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    At the end of the day people will decide
     
  10. S

    Selemani JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    That is very true my friend
     
  11. S

    Selemani JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naw Boss--Its called kujipanga. This is campaign time, halafu nyie mnalalamika. Sasa kama blogs is a media to attract voters unataka wafanyeje?
     
  12. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yes, hata huku Dar nilisikia kuwa watu walikuwa wakipewa Tshs. 2,000 kama nauli wakihudhuria mkutano (mbali na hizo Tshirt, khanga, kofia na vilemba walivyokuwa wanapata)
     
Loading...