Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IS ariel Sharon dead or Alive?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongolander, Oct 2, 2007.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Toka amepata massive stroke sijasikia tena habari yake. Alipopelekwa kwenye hospitali ya Hadassa na kuwekwa kwenye coma, mpaka sasa sijabahatika kusikia habari mpya any news?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Close Guarded secret!

    ...he's brain dead! Mwili unasaidiwa na mashine, kuanzia Nutrients mpaka kupitisha haja kubwa na ndogo.

    Ama kweli malipo hapa hapa duniani, huyu bwana mkubwa alifanya kila hila Yassir Arafat asipatiwe matibabu wala huduma haraka. Kipindi kile walikuwa wamewakatia maji HQ ya Fatah pale Ramallah na umeme, mpaka wafaransa walipo force entry kwa helicopter kumnusuru mzee wa watu, ingawa hakudumu hata week akiwa kwenye matibabu Paris.

    Sasa naye?

    ...na kwa imani ya Jews haikubali euthanesia (Euthanasia; the practice of ending the life of a person who is terminally ill in a painless or minimally painful way, for the purpose of limiting suffering) huyu mzee ataendelea kula 'adhabu' ya kudhalilika hapa hapa duniani kwanza!
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli hiyo kali, nilikuwa nafuatilia aliyokuwa anasema kuhusu waarabu kwenye youtube, alipanga kuwakomesha na kuwaua kisawasawa naona nia yake haikutimia.
    Nadhani that is a very bad ending kwake.
     
Loading...