Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa nakojoa! njombe nakojoa! Makete ndo nimeacha redio inaimba kasongo yeye!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by payuka, Aug 17, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    msikilize mkinga yule wa ndani kabisa vijijini, utagundua hawezi kutamka neno "NAKUJUA" na badala yake hutamka "NAKOJOA".
    Ndo maana kwenye mabishano fulani nilimsikia mkinga anawaambia wenzio wa dar es salaam. Iringa "NAKOJOA", Njombe "NAKOJOA" na Makete nimecha redio inaimba kasongo yeye. Akiwa anamaanisha hawezi danganywa kwania anazijua hizo sehemu zote.
     
  2. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    du afadhali umetufahamisha, maana unaweza kudawaa kwa jambo la kawaida kumbe watu wana maana nyingine.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ipo nyingine iyo wanakuambia haiwezekani tukose ata wa kumuomba ela ni kheri mmoja awe tajiri kwa kwa sacrifice ya mwingine
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh! watu wengine wakiongea unaweza sema wanatukana.
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    nadeclare intrest kwa muongozo wa spika payuka mimi mkinga ndili mkinga lakini ndili mborn town.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bila shaka Dar Unakojoa! Arusha Unakojoa! Dodoma Unakojoa!
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    This is a very hard human "cow dung"
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini hapo? Wengine si wajuzi wa hizo lugha zenu za kuiga iga!

    Human "Cow dung"???????
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    na wenzie wa wa mbeya hasa tunduma walikojazana aliwaambiaje?
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ..ningeandika unavyotaka wewe mods wangenifungia! sahihisha mwenyewe unapoona pamekosewa ina hilo ni jina la kitu fulani unachokifahamu!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa ITINDETE LUKOSI?????? UVA NKINGA NILINKINGA LAKINI REDIO JANGU KUMKWIMBA KASONGO...................IRINGA NAKOJOAAAA SANAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
     
Loading...