Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa: Mwandishi Mwangosi auawa ktk vurugu kati ya Polisi na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir Leem, Sep 2, 2012.

  1. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwwenyekiti na Chama cha Waandishi wa habari mkoa wa Iringa na mwandishi wa habari wa Channel 10 amepigwa risasi na polisi kwenye mkutano wa CHADEMA Mufindi
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu tupe tàarifa ilinyooka walipigwa kwenye mazingira gani?
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ilikuwaje?
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namjua kwa jina anaitwa Ndugu DAUDI MWANGOSI, hali yake ikoje na nini kimetokea?
     
  5. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Can you believe the source?
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Vipi hali yake?
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kama kuna thread moja iliandika jambo hili kama taarifa kuwa litatokea hili. Pole wafiwa na R.I.P mwandishi wa habari. Tusubiri polisi kulikanisha hili utasikia " rimarehemu rinepigwa na kitu chenye ncha kari". wapii.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maisha ya watanzania - statistics!
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na yeye alikua anafanya nn huko?
     
  10. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aombee asije kuwa kafara la CDM
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Duh nimeumia sana taarifa hizi si njema sana wala si za kupuuzia
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mkakati ya serikali kupitia polisi ni MKAKATI HATARI. ITS WHAT WE CALL BAD POLITICS!
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Thead hiyo ilikuwa na kichwa POLISI WANAJIPANGA KUUWA KWENYE MKUTANO WA CDM MUFINDI.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeamini wamepania kuimaliza cdm! Na hawataweza!
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    RPC atasema polisi hawatumii risasi za moto. Polisi itaunda tume kuchunguza. Polisi itatangaza yenyewe kama waliomuuwa nu CDM! Kila kitu wao!

    Hata daktari atakayechunguza polisi ndiyo watatangaza matokeo!

    By the way serikali ina jibu gani kwamba leo hii CCM wanafanya mkutano wao lakini CDM hapana.
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    is soo sad,huo uzi nanadhani upo na umeandikwa POLISI WAJIANDAA KUUA IRINGA
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Haya! Walilia posho wa Nape jibuni hilo, msianze kuzungusha kama haziwatoshi vile!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Wapuuzi sana Polisi wetu
     
  19. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Samahani kama sikuelewa, habari ni kuwa amepigwa risasi au ameuawa kwa kupigwa risasi? Tuache utani, yote si mema, lakini tafadhali tusiandike maneno mazito kama hayo wakati hatujapata taarifa zaidi za hali yake. Sina neno lolote mkuu Royals, ila naomba kabla hatujajua kilichotokea kwa dhati tusikimbilie kuandika R.I.P! Mkuu marejesho ameuliza Vipi hali yake? Naomba mwenye habari zaidi atupatie.
     
  20. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Amefariki dunia Daudi Mwangosi RIP my friend my brother Daudi
     
Loading...