Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa Kama Dar Mgomo wa Wauza Mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Aug 9, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani Wauza mafuta Iringa wameanza Mgomo Rasmi Leo, Ni kiyuo kimoja tu cha MT ndio wanauza mafuta, Foleni usiseme tena.

    Jamani hii serikali inatupeleka wapi sasa, Mgao wa umeme, tumeenda kwenye magenarator sasa mafuta hamna!!!

    JK. sikia kilio chetu popote ulipo. Achana na hao UWURA hawana lolote, wanapewa mshahara na hao hao wauza mafuta.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Vivian kumbe upo Iringa, mambo vipi huko, poleni hata bongo mafuta hakuna ni shida mtindo mmoja, tunaingoja serikali irudi kutoka likizo pengine itasema lolote.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Red: Hapo sijakupata:rapture:
     
  4. B

    BILLY2TRY Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni hatari!!!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    kwanini tusiwatwangwe hawa ewura na hao mbwa wenzao....si unaona hali ilivyo tete mlimani citypale kobili unaambiwa watu wanadundana huko asa ivi (scrambling) na hakuna FFu yoyote alitia mguu hapo, washenzi wakubwa hawa, ambulance hazina mafuta nchi inakaribia kulipuka.....jama yuko ikulu anaalika watumishi wakale futari kila siku...sijui kama kweli hawa viongozi wetu wana nanihii kweli....au ndio kama alivyosema masaburi(wanafikiria kwa kutumia makalio)
     
  6. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana; Tulichukua hatua nusu nusu 2010, lazima sasa tuumie zaidi ili 2015 tuchukue hatua kamili.
    Nilikuwa maeneo ya misenyi huko Bukoba juzi nikasikia redio moja ikitangaza kuwa kilo moja ya sukari Tshs 3,000 wakati kiwanda cha kagera sugar kiko pale pale. Inashangaza sana!
    Bei ya mafuta dsm (karibu na bandari) shs 1,800 Kagera shs 2200 kisa ni umbali wa kutoka dsm; ikija kwa sukari Misenyi shs3,000 wakati dsm shs 2,000! (sukari hiyo hiyo ya kagera)
    Je mchawi tumeshamjua?
    tafakari - chukua hatua
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera JK kwa maisha bora, naomba ongeza bidii ili tupumue baada ya 2015
     
Loading...