Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IRINGA ilitekwa na shamrashamra za CHADEMA jana picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mnyikungu, Oct 31, 2010.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    wandugu jana iringa ilitawaliwa na maandamano makubwa ya chadema, mji mzima ulijaa furaha huku watu wakiimba mafisa hatuwataki na kuwaacha wafuasi wa ccm hoi.picha kutoka francis godwin.blogspot.com
     

    Attached Files:

  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasisimua kweli kwali, wasije kuharibu kura kwa kuzidiwa na furaha
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata Moshi Chadema walihitimisha kwa shamrashamra kambambe. Wakati CCM wakiwa kama watu wasiozidi 40;
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanyalu mwaka huu hawataki zege lilale.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mjengwa hawezi kuandika haya
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mwamko kwa Vijana ni mkubwa sana na hata vituoni asubuhi vijana walikuwa wamejaa saana. safari hii mabadiliko lazima
     
  7. L

    Lusambara Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kona watu ambao tayari wamemaliza kutoa hukumu wanaonyesha kuwa na matumaini makubwa ya CHADEMA kuibuka na ushindi wa kishindo, Nami nimepiga kura yangu, na nimepita maeneo ya Soko Kuu na hata barabarani, hakuna watu wengi kama ilivyo kawaida na maduka mengi yamefungwa bado.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hao FFU kwenye picha walikuwa wanataka kummwagia nani pilipili?
     
Loading...