Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene uwoya–siwezi kuchuja, mwendo ni ulele

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Jun 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    MUIGIZAJI Super Star katika tasnia ya filamu kwa hapa nchini Tanzania Irene Uwoya amebainisha kuwa pamoja na kuzaa mtoto wake wa Kiume lakini hategemei uzazi huu kumbadilisha uhusika na kuwa tofauti na alivyokuwa akiigiza awali, katika picha alizowahi kuigiza hapo awali, Irene ambaye ni mwenye furaha wakati wote amebahatika kujifungua mtoto wa kiume aliyempatia jina la Krish
    [​IMG]
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani kuzaa kunamfanya mtu anachuja au ndo anazidi kuwa mrembo jamani
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    anachuja?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kwani ww ndiye Ndikumana au sub?, maana kuchuja au kutochuja kutakusaidia nini?. Nijibu tafadhari.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    umesomeka..........
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio kweli...nakataa tena kwa asilimia mia
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    basi itabidi matunzo na mazoezi
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapa umeongea,mazoezi ni jambo la msingi sana Ivuga watu tunapuuzia na kula vizuri sio kwa sababu umejifungua kila kinachopita pembeni unapeleka.
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye contact zake anisaidie! Niendeleze kipaji chake na amini ulaya,asia,mashariki ya mbali na marekani atajulikana!!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wewe ni nani?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Shosti ni kweli lakini mwanamke wa ktz asiponenepeana kitenge atavaaje?? unanisoma shosti
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhaahhhahahha nakusoma Ivuga....haya bwana tuwaache na maunene yao wavae vitenge
     
  13. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muwezeshaji!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ana mume huyo atamuwezesha,weye kamuwezeshe Lulu anahitaji msaada wako wa hali na mali
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    si ungetafuta wamama wauza vitumbua uwawezeshe?
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona S Ivuga mkali hivyo au ndo na wewe uko kwenye kinyang'anyiro nin...
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe ni bogus mara mia zaidi...
    1. Ya huyo mama yanakuhusu nini kama sio umbea na upashukuna
    2. Kwani hakichuja au asipochuja wewe inakuharibia nini?
    3. Nadhani uangalie zaidi upande wako...........kuliko kudandia wake au waume wa wenzio..
     
  18. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ana mume lakini hana mwezeshaji!
     
  19. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati imemdondokea wala usiweke kauzibe ndugu! We lete hizo contact ondoa wivu wa kijinga!!
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha mwezeshaji kwenye njanja zipi? be clear.
     
Loading...