Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene Uwoya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vica, Jan 8, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Vica

    Vica Member

    #1
    Jan 8, 2009
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    IRene uwoya
    Rafiki zangu mimi natafuta email au namba ya simu ya Irene uwoya tafadhari ni habar zake njema kama kuna mtu anaweza kunisaidia.Tafadhari
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na hawa jamaa ndo wapo karibu nae sana mara kwa mara wanampigia kujua nini kimejili juu yake watakusaidia au watakupa ushiriano wa hali ya juu sana.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mkuu vica ukishampa habari hizo njema naomba namba yake please nina mambo nataka nitete nae faragha.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Na huyu anaitwa nani?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndio kifaa irene Uwoya
     
  6. Vica

    Vica Member

    #6
    Jan 9, 2009
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Namba ningekupa lakini najua jkuna "Mafisi" wengi waninyatia hiyo namba mtoto wa watu asije kosa usingizi bure nadhani wamuona jinsi alivyo,ni sawa na chakula kimeshaletwa mezani bado maji ya kunawa watu waanze kula.nipe namba yako ntakutumia..
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    astaghafururahi takbiru ala walibaru!!!!!
     
  8. Vica

    Vica Member

    #8
    Jan 9, 2009
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nipeni matokeo ya mpira nasiki tumeshafungwa na Uganda 1-0
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mie wa ukweli mazee kifaa hiki sichezi nacho makida makida sitataka mchezo ukisogea lazima ucheze na
    [​IMG]

    mkuu nitumie kwenye PM utafanya la mbolea kuna zawadi yako mkuu ila usinipe galasa

    Aaameen mkuu hapo kuna haja ya kuvaa kiatu?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Hellllz naw!! Kiatu cha nini? Raw all the way......
     
  11. Vica

    Vica Member

    #11
    Jan 9, 2009
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona kimya!
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mhhh!

    No comment!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 9, 2009
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Yo Yo ataku PM namba ya Irene....
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu na mimi nasubiri mkuu vica akipata tu anipe na mimi...iam serious in this "firm"
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Icho kiuno chake au kakazia na masponchi?
    Naona hawa ni moja kati ya watu Mungu aliwaumba siku ya kwanza kabla hajachoka.
    Akiwa mkeo headache tuu,kubali kushare!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Icho kiuno chake au kakazia na masponchi?
    Naona hawa ni moja kati ya watu Mungu aliwaumba siku ya kwanza kabla hajachoka.
    Akiwa mkeo headache tuu,kubali kushare!

    MKUU njowepo iko kiuno mungu alikiumba siku akianza kutengeneza makalio...walikuwa wale wa kwanza waliopewa bahati ya mwenyezi mungu
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu vica inakuwaje tena?
    namba namba namba plz
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu vica inakuwaje tena?
    namba namba namba plz
     
  19. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    hii picha ipo kwenye utamu....lol!! hicho kinaitwa choo cha kukaa!
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hihihihihi watu wametoa macho wanasubie wapate cell number......vica ukipata ni PM mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...