Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene uwoya ulilazimishwa ndoa ama uliamua kutoa gundoa la kuolewa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    HII NDOA ILILAZIMISHWA AMA NDIO MAMBO YA KUPULIZIWA SHEMEJI YETU JAMANI??


    [​IMG] Mr. & Mrs Ndikumana wakivishana pete za ndoa katika kanisa la Mtakatifu Joseph jijini Dar-es-salaam Jana
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ndoa ya Irene Uwoya ambaye ni nyota wa filamu za Bongo na mcheza mpira wa kimataifa, Ndikumana 'katauti' ambayo ilifungwa jana katika kanisa la Mtakatifu Joseph jijini Dar es salaam, ilikuwa kama igizo la filamu kutokana na kuwepo kwa matukio nadri kwenye harusi za Bongo.....



    [​IMG]

    ...hawakutumia benzi wala luxury car nyingine, bali walitumia 'pick-up' ..

    [​IMG]

    LAIT MUNGU ANGEKUWA AKIONYESHA VITUKO BAADA YA NDIO VINAVYOFATIA WENGI HATA MAKANISANI WANGEOGOPA KWENDA KUSALI..TUMSHUKURU MUNGU KWA HILI KWA KWELI​
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,999
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Alikuwa akiigiza sinema
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    umenifanya nicheke na mke wangu loh !!haya basi hili movie liietwe from NDOA 2 DOA
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hizi fujo ndizo zinawafanya wana jf wakizikumbuka wengine wasioe kabisa
    jamani si wote msiogope omba ssali usioe kwa kuangalia kismati/jina umaarufu utaumia
    wenzio wakikungonga..labda niwape siri tu ndogo kutoka kwa aliemuunganishia huyu kimeo chetu jamaa alitumiwa picha za shigongo mfululizo vichwa vya haabari vikakatwa we akajua kakaamata chombo kumbe wanaume wanataka dollali zake


    angalizo
    mke mwema hutoka kwa bwana na si kwa wasanii
     

    Attached Files:

  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Tatizo moja makanisa ya leo yanatumika vichaka vya maharamia wa ndoa huku wachungaji wakijua kabisa hili na kuliendekeza..kumradhi kama upo hapa majuzi kuna kijana kapata mwanamke wa kizungu hana nae hata miezi miwili akaenda kanisa la lutheran hapa dar mchungaji akamwambia amwone weekend walipoonana akamwambia huyo ndie anaefaa kwa nini usubiri muda wote jumatatu nkakuta kadi nyumban jumatano harusi..so u can imagine enzi zetu ndoa ni mpka watumishi wa mungu wachunguze mmetokea wapi hapo nyuma mnakaaje lakini leo hii mtu anaenda kanisani wametoka nyumban na wanasema wanafunga harusi foolish enzi zetu akuna arusi za kihuni kama hizi

    hivi unawarudisha kwanza unawaambia wakatubu dhambi zao...ndio waje kuomba kubariki ndoa leo hii kubariki ndoa kumegeuzwa kufunga ndoa lohh kazi ipo....nawapongeza wachungaji wa zamani mungu azidi kuwalinda waliostaaafu ...makanisa hayataheshimiwa kabisa kwa dizaini hii ukiuliza sana utakuta hata mmoja alihudhuria kanisani ndani ya mwezi mmoja
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]



    • ukiangalia picha hizo dogo p.diddy, utaona kwamba binti huyo ni mzuri sana wa sura na hiyo ndio sababu ya kuolewa kwake na si kama unavyojaribu kuushawishi dunia; hatudanganyiki acha wivu!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    pole sana mkuu minda
    akauna aliekuja kumdanganya mtu tunarekebisha tabia za wanandoa nikiwa kama mwanandoa naitaji kumsaidia na kumrekebisha mwanandoa mwingine mi huko nshatoka yakhe .....
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    nafikiri utopenda kuona mkeo aama bibi yako akiwa anachafuliwa na watu ovyo ama kuvaa nguo zisizo za heshima so la muhimu ni kumsaidia ajue anachofanya sivyo..pole sana...karibu tena..na wewe nikijua tabia zako wala sitokuacha kukufundisha through JF
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe kitu gani kinakufanya uone kama alilazimishwa? kwanini mnatoa mapicha huko ili mje muwachambue watu hapa? haipendezi kabisa...hapa ndio namkumbuka Mchungaji Masa sasa.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    watu kama wewe ndio mnamchafua lakini mume wake karidhika an kila kitu kwa mkewe, hii kazi mnasaididana na Mfunyukuzi?
     
  12. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No comment
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kila mtu kivyake, mtu anaishi maisha yake, hajakuomba unga, hajatumia hela yako ya kodi, hajakulazimisha umfuatilie, unaanza kumuandama?

    Mijitu inayojitia kuwa "holier than thou" ukianza kuifuatilia yenyewe kwenye maisha yao utalia mwenyewe.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nitake radhi dadangu nakuheshimu sana mie nahusikaje kwenye post za mtu mwingine.... please respect me!
     
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    mtata kiranga kumbe upo?
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nyamayao acha bana picha zije ndio zinachangamsha jamvi!
     
  17. B

    Bull JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji Slaa wa Chadema akiona hii kama kawaida yake, atapora !!!!!!!
     
  18. F

    FM JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mkuu!!!! mkulu wenu anao wangapi? tena hizi zake.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli Kunta, lakini mtu anapoweka picha na maelezo yake mwenyewe kutoka mawazoni mwake ili tu tuanze kudhailishana inakuwa sio vzr kabia,umeona huyo Pdidy alivyosema?""
    : Irene uwoya ulilazimishwa ndoa ama uliamua kutoa gundoa la kuolewa??


    tabia mbaya sana hii...unafikiri mwenye mke/au binti mwenyewe anajickiaje? wacheni kudhalilisha watu bwana, ni watu na maisha yao, kama ametoa gundu au alilazimishwa ni maisha yake.....
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ckutaki radhi....wewe na mwenzio mkiwa mnaweka picha mcweke na maneno yenu ya kejeli!
     
Loading...