Irene Uwoya: Msanii anayenivutia Bongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Huyu mtoto mke wa mwanandinga Ndikumana wa kule Cyprus raia wa Rwanda kwa kweli ana mvuto wa kipekee mie huwa naangalia movies zake zote alizoshirikishwa ni kifaa cha ukweli


    [​IMG]
    [​IMG]
    Hebu check hilo tanasamu lenye bashasha

    [​IMG]
    Hapa kiwa katika one of the movie scene

    [​IMG]

    [​IMG]

    Siku ya harusi yake alipendeza sana


    Wenye picha zaidi za huyu staa na wengine kina aunty, wema, johari nk wekeni kwenye thread hii...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    huyu nae yupo juu pia ila hamfikii Irene

    [​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Je wawajua wasanii hawa wanaochipukia??
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Diva nae aka loveness love kujitoma kwenye movie na music hivi karibuni

    [​IMG]
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vp Katauti ametema huo mzigo?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,930
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Uzuri wa mkakasi.............
     
  7. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ukipata maji basi!
     
  8. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu demu namkubali sana kama actress , ila na shananaishi wapi, mana namuona kwnye TBC1's Serebuka naye yumo
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Irene kazuri
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,728
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 113
    kicheche tu huyo
     
  11. w

    wa 16 Senior Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahi sana kusikia hii,
    ukipata maji basi!!!!!
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,009
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mzigo uko tight upande wa figure sijui tabia!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Irene anaishi Mbezi beach maeneo ya makonde anaetaka namba yake aniPM
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    huyu dada ni mrembo sana ..pale angelitambua hilo na kuacha mambo yake ya yanayomuondolea heshima uzuri wake ungeongezeka maradufu
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,539
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Irene very very attractive but obviously not a wifey material. Huyu mnyarwanda nadhani anajuta (au atajuta) kuoa demu wa aina hii.
     
  16. Amigo

    Amigo JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye sifa yake apewe Irene ni mzuri.
     
  17. Amigo

    Amigo JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ya Tabia na yenyewe ni kitu kingine lakini tabia ikiwa ni mbaya itaharibu hata urembo wa mtu maana una kuwa sio mfano kwa jamii.
     
  18. gwambala

    gwambala Senior Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mademu wa kibondo wenye majina wote vicheche mbona unalamba tu kama umeipenda
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10,992
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Yote tisa ndoa idumu!!! Ni mzuri ila tatizo la visura wetu hawatulii ndani. Je huyu ametulia? Na huyo msukuma ball naye vipi ametulia?? Au ndiyo zile ndoa za maceleb lama kina Tiger woods na wengineo.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,987
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :DHana uzuri wowote ule...Yani mimi nimemtazama nikaona kama wengi wenu bado vipofu...:D
     
  21. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #21
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 933
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wekeni picha za maana sio vikatuni kama hiki, ebo!!!!
     
  22. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #22
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10,992
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Wa kawaida huyo, hawezi kumfikia binti yangu!!! Ni bomba kama mama yake na kuzidi!!! Mama yake angeshiriki umiss enzi hizo ni lazima angeshinda tu!!! Hata sasa hivi wenye wake ingebidi na sisi tupambanishe vifaa vyetu, ni vimodo ile mbaya. Ili mradi usikute unamlisha vitimoto na minyama na bia, basi tumbo utafikiri anasubiri kuingia leba wodi!!! Tengeneza mkeo na mabinti zako umwambie mke wako awafundishe namna ya kula kwa afya na kutengeneza figure naturally. UIsipofanya hivyo mapema basi wataenda kununua ya kichina.
     
  23. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #23
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    kumbe uzuri zaidi wa mtu ni kuvaa tuchupi! maana sijaona kipya sana zaidi ya kuonekana ni kabinti mchetuko
     
  24. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #24
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hii thread ilipaswa kuleta ujumbe gani?
     
  25. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #25
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kama unavyouuna kwa njia ya picha
     
  26. Koiya

    Koiya Senior Member

    #26
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli nimzuri ila tabia yake ni mbaya, heshima ni 0
     
  27. Koiya

    Koiya Senior Member

    #27
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzuri Bimkora??? ahaaaa
     
  28. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #28
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,428
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Manzi ya DHW huko huko, pleeeeeease.
     
  29. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #29
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 3,768
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    mkuu maane ni PM basi mkuu nitumie picha za binti yako mpaka hapa nishammaind bro ukizingatia wewe GREAT THINKER mwenzangu tutaelewana tu,serious mkuu nitumie au hutaki mkwe GREAT THINKER mkuu:)
     
  30. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #30
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Uzuri ni nini, na kipimo chake ni nini, na ubaya ni nini?
    Separation kati ya uzuri na ubaya ni nini, na ina upana kiasi gani, au je ni range, say btn x and y?"
    Lets be specific!
     

Share This Page