Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene Uwoya chupi nje nje kudadeki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chenge, May 31, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. m

    mzee wa wau Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni udaku mpaka ukachungulie uione chupi.sasa umetusaidia mawazo gani? haijengi.mwache dada wa watu akipatie upepo kijaluba.kwanza ilikuwa ni function ya usiku.
     
  3. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa dada zetu wana mambo si kidigo
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbona sioni hiyo chupi,ni ipi hapa!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kijifasheni!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Chenge vp hela za rada zilikulevya nini? Mbona hii habari ni ya kitambo sana yani ina kama miezi miwili kwa hewa!!
     
  7. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona kaacha wazi hivi ili kupitisha upepo kukabili joto la DSM
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ya siku nyingi hii,hawa c wanalipwa na Globalpublishers kufanya vituko waandikwe magazetini yauzwe,,huwa kuna makubaliano kabisa
     
  9. l

    lusambo New Member

    #9
    May 4, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pambafu tu awo
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    wewe uliyepiga hii picha ndo waonekana chizi zaidi.. macho yako yalifikajefikaje pale..
     
  11. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,852
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    yaani uwoya akiiona hi atacheka nini chupi mwenzako alianika mnduku wake kwenye picha akaandika hv nipo kikazi zaidi we unashanga chupi
     
  12. N

    Nicotompa Member

    #12
    May 5, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani tupieni vitu vya kujenga basi..chupi ya Irene Uwoya ina tofauti gani na ya dem wangu FAIDHAL?sioni mantiki hapo.
     
  13. Mapolomoko

    Mapolomoko JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 1,759
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama mavi unayaangalia marambili ili usije ukayakanyaga tena sembuse K, acha kujishaua, ungekuwawewe hata picha usingepiga
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2013
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sidhani kama inaweza kuwa chupi na kama ni chupi basi dudu yake ni nene sana lakin kwa mwanamke akikaa kama alivyo kaa iren na unene wake wa kwenye mapaja co rahisi kuona chupi aliyovaa
    Naweza kuamini kuwa ni kitambaa cha mkono tena kwa asilimia mia kwa sababu mara nyingi wadada wakivaa mavazi kama haya waliovaa yenye rangi nyeusi lazima wabebe vitamba vyeupe vya kufutia jasho au uwenda ikawa ni tishu....ila siyo chupi au uwenda ni kitambaa cha meza aliyokalia kwa sababu kumetandikwa kitambaa cheupe....ni mtizamo wangu wandugu
     
  15. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bongo bwana chupi ya mtu inajadiliiiwa

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  16. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 4,036
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dah! Huyu mtoto ni mtamu balaa
     
  17. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,766
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    Acha apungwe upepo maana haifungi nadhani
     
Loading...