Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Irene Uwoya and hubby parting at Club Billicanas

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, May 21, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    They are still happily married long live the couple

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,985
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    huyo kaka wa chini kasahau kuwa hiyo ni starehe, nini kujikakamua hivyo?
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mmmhhh
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,145
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    mmmh nami ngoja nigune
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,043
    Likes Received: 4,003
    Trophy Points: 113
    Irene Uyoga ndio nani? Celebrity na yeye?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    shem wewe bwana aah!!!
    hahaaaaaaaaaaaaaaaa Uwoya na si Uyoga

    ndio ni celeb wa Bongo movies.........
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,043
    Likes Received: 4,003
    Trophy Points: 113
    Aaah shem kwani mimi hata hizo sinema naangalia basi...
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    wala huhitaji kuangalia sinema zao, ungekuwa bongo kila uchao utawaona kwenye magazeti ya udaku front pg na heading kuuuuuuuuuuubwa na utaisoma hiyoo!!!
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,145
    Likes Received: 1,632
    Trophy Points: 113
    When the news outlets outnumber the news, even empty podiums become newsworthy.
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    afadhali
     
  11. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 719
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 28
    du ! ngoja tusubirie muda tu ,tym ll tell the truth
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 2,773
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Aisee!!
     
  13. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu .... ukiitazama sana hiyo picha nadhani kuna kitu unakipata hapo hasa ukimuangalia shemeji yetu ... seems mambo si shwari ... au labda siku hiyo tu kaupepo kabaya kalipita si unajua tena mambo ya ndoa ... mabonde na milima ni kawaida!!!
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ndio mambo ya ndoa
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,744
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 113
    Sijaelewa, kuwa happily married unaangalia picha? Jamani, ndoa ni zaidi public display! Eeeh!
     
  16. T

    Tugange New Member

    #16
    May 22, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia kila la heri. Maisha ya ndoa ni ya Milima na Mabonde sio Tambarare kwa kila mtu au kila siku..
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,171
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Hahahahaha!! Wacha nikajirushi mimi!! Hahaha dats so true !!
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,914
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    A pre-mature marriage, will pre-mature break!!!

    Ni hivi labda Irene awe karibu na Muumba wake... other than that, majaribu atakayokutana nayo mtoto wa wa2 kwa umri wake hatayaweza kuyavumilia.

    Lets wait & see.
     
  19. m

    mancy Senior Member

    #19
    May 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora ukajirushe zako.
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
Loading...
Similar Threads - Irene Uwoya hubby Forum Date
Irene uwoya yupo hatarini sana kupoteza ubunge viti maalum Celebrities Forum Aug 14, 2015
Ubunge: Jina Irene Uwoya larejeshwa kwenye ubunge viti maalumu Celebrities Forum Aug 14, 2015
Ndoto za Irene Uwoya na Keisha zafutwa Celebrities Forum Aug 9, 2015
Nani zaidi? Kati ya Irene Uwoya na Jacqueline Wolper Celebrities Forum Jun 8, 2015
Irene Uwoya na Makande, Mastaa wetu bhana Celebrities Forum Apr 1, 2015

Share This Page