Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iraq kwatisha jamanai

Discussion in 'International Forum' started by Jethro, Oct 8, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    http://www.iraqbodycount.org

    Wana JF,

    Iraq ni Mahali pana tisha sana Duniani kila siku ikuchayo ya Mungu idadi ya watu kufa(kwa mabomu au kupigwa risasi) haipungui zaidi ya watu wata 5.

    NB;
    kama mkiweza kupata Documentary-Movie inaitwa Iraq The Hidden Story

    My Take;
    Mataifa ya magharibi yanapaswa tizama kwanza kabla ya kuvamia nchi fulani kwa mashinikizo yao na huku wakijua wataenda kuleta uhasama na uadui ndani ya nchi hiyo kati ya raia wa nchi hiyo eg Iraq,Libya

     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Hao ndio Wamerekani.
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nikitizama hii documentary ndio nikagundu behind war esp ni Iraq huwa kuna matukio ambayo esp kwenye red zote huwa hayaonyeshwi kwenye Channel tunazo zipata huku afrika lakini nchi zingine kama Germany huwa wanaonyesha mambo ya hatari mengini ndio hayo wamarekani kushambulia civilian wakitoa sababu zao za kitoto.

    Bush G alichemka sana kwenda Iraq na nina uhakika hiyo vita ya Iraq itarudi tu Marekani siku hiyo ndipo watajuta na kumlaumu Bush G kwanini walienda kuivamia Iraq. Maana huko Iraq kweli wameenda kupandikiza matabaka ya watu na watu tena wa Iraq wao kwa wao hawaaminiani tena.

    My Take;
    Hizi resource tulizo nazo kweli tusiwahusishe wageni zitatuletea shida sana kama uongozi wa nchi zetu hazito simama kidete kutetea maslahi ya wananchi wao na kujigawia resource za nchi hii kwa kifamilia au kujuana au kimatabaka zitatuletea shida mbeleni kweli huwezi jua mapema ila ukikaa ukatulia na ukitizama mifano ya nchi zingine ndio utajua sasa twangojea Libya itakuwaje lazima tu kutakuwa na tabaka fulani kati ya walibya wao kwa wao
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Cha ajabu waarab na waislam wanapenda sana kwenda marekani hasa ff
     
Loading...