Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran yazima mbinu za Marekani

Discussion in 'International Forum' started by Ground Zero, Nov 24, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iran has arrested 12 American CIA agents, according to an influential Iranian politician quoted by the country's official news agency.
    Parviz Sorouri, who sits on the powerful committee of foreign policy and national security, told the IRNA that the arrested agents planned to strike at Iranian interests with the aid of Israel.
    Sorouri said the spy network aimed at damaging Iran in the security, military and nuclear sectors.
    Iran 'arrests 12 CIA agents' | World news | guardian.co.uk
     
  2. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Afghanistan na Iraq naona jamaa wanamgeukia Ahmadnejad je hili haliwezi kuzua mgogoro kati ya marekani na urusi kwa sababu urusi ni washirika wakubwa wa iran?
     
  3. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kinachofanyika hapa kwasasa ni kuongeza militarial TENSION TUU... HAKUNA VITA ITAKAYOTOKEA KWASASA.

    what is NWO?. HIZI NI PREPARATIOS TOWARD ONE WORLD GOVERNMENT.
     
  4. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    with all these diversities both in ideologies and economic achievements, you think the world government is possible?
     
  5. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ktk siasa kila kitu kinawezekana na sio ajabu kama nchi yoyote itaivamia nchi yoyote wakati wowote. Kwa wale wanaojua siasa vizuri haionekani kua America inaweza kushindwa kuivamia Iran eti kwa kua Russia haipendi. Russia, marekani, China na wengine wote wako pamoja usifikirie wao ni kama waarabu utakosea sana.

    Mara ngapi Russia amepinga uvamizi wa Iraqi jiulize nini kimetokea na amefanya nini kuisaidia Iraq. Politics is a dirty game.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kuna mahala pa hizi habari cha kutujazia upupu hapa mkuu au ugeni wakusumbua ?
     
  7. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, upupu upo kwenye kichwa chako siyo kwenye habari nilizoziweka. Usijifanye wewe kuwa kipimo cha ukweli, utakuwa unakosea sana. Jukwaa la siasa ina maana pana zaidi, the limit is your own thinking
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Iran hana lolote. wanamvutia pumzi tu.

    siku wakikamata backbone yake hataweza kurusha hata mshale.
     
  9. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Iran nani atafuata?
     
  10. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wanashobokea sana ujasusi lakini ni kazi ya hatari sana.

    Maskini.. sasa hapo kitachofata ni kunyongwa tuu.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Wanyongwe
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,855
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,855
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
Loading...