Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IRAN yajenga viwanda vya matrector Zimbabwe na Uganda

Discussion in 'International Forum' started by KABAVAKO, Sep 17, 2011.

  1. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa taarifa zilizotangazwa na television ya Jamhuri ya kiislamu ya Iran: press tv. Nchi hiyo imeanza kutengeneza matrector katika nchi hizo kama sehemu ya mchango wake katika kupambana na njaa barani Africa. Baadhi ya watu waliotumia matrector hayo wanasema kuwa yanaviwango vya hali ya juu, ni imara, madhubuti na yenye uwezo mkubwa wa kulima ardhi.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Bora umeuliza...
     
  4. p

    popobaawa Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na sisi tuwakaribishe
     
  5. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulishawakaribisha long time katika projects flani flani..

    Pia katika mambo ya defense ndo kabisa tuliingia nao MOU (Memorandum of Understanding) kati ya waziri wao wa ulinzi na Hussein Mwinyi (wa kwetu) tarehe 22 January 2009.

    Source: Iran, Tanzania ink MoU on defense co-op_English_Xinhua
     
Loading...