Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran yaipa Tanzania trekta 100

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Oct 14, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IRAN imetoa trekta ndogo aina ya Power tiller 100 kwa Serikali ya Muungano wa Tanzania katika kusaidia kuinua na kuimarisha kilimo nchini na hasa kuunga mkono malengo ya Mpango wa Kilimo Kwanza.

    Mchango huo mkubwa wa kusaidia kuinua na kuboresha kilimo cha Tanzania, umeelezwa na Balozi wa Iran nchini, Mohsen Movahhedi Ghumi kwa Rais Jakaya Kikwete wakati alipokutana na kufanya mazungumzo na Balozi huyo.

    Katika mazungumzo hayo yaliyofanyika, Ikulu, Dar es Salaam, Balozi huyo alimweleza Rais Kikwete kuwa trekta hizo ndogo zenye thamani ya dola za Marekani 600,000 zimenunuliwa kutokana na sehemu ya msaada wa maendeleo wa Iran kwa Tanzania.

    Mwaka jana, Tanzania na Iran zilitiliana saini makubaliano ambako Iran iliahidi kuipatia Tanzania msaada wa maendeleo wa dola za Marekani milioni 1.2.

    Sehemu ya msaada huo ndiyo imetumika kununulia trekta hizo na kiasi kinachobakia cha dola za Marekani 600,000 kitatumika kujenga kliniki ya kisasa mjini Dar es Salaam kwa ajili ya
    kuongeza huduma za afya kwa wakazi wa jiji hilo.

    Pia Iran itatoa msaada wa dola za Marekani milioni moja kwa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
     
  2. Y

    Yussuph idrissa Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanks to islamic republic of iran,the supreme leader,the president for your valuable support to tanzania.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Subiri msaada wa vatican utasikia "biblia mia sita"
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ... Biblia moja ni mchango mkubwa kuliko pawa tila 100
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    tatizo ni masharti au madhumuni ya mto msaada, isije ikawa chambo? upewa hizo bibilia 100/hizo power tiller, then watu wanaweka viongozi wao awe wa bibilia au huyo ma trekta
     
Loading...