Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran yafanya mazoezi ya jeshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 19, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Iran inasema kuwa imeanza mazoezi ya kijeshi ya siku nne, ili kupima uwezo wake wa kulinda mitambo yake ya nuklia na sehemu nyengine muhimu, endapo ikishambuliwa.

    Shirika la habari la taifa linasema mazoezi hayo yanafanywa mashariki mwa nchi; na yanafanywa wakati mvutano umezidi baina ya Iran na mataifa makuu, kuhusu mpango wake wa nuklia, unaozusha utatanishi.

    Shirika la Umoja wa Mataifa linalosimamia mitambo ya nuklia, lilipitisha uamuzi Ijumaa kusema linazidi kuwa na wasiwasi kuhusu mradi wa Iran - .huku tetesi zinaongezeka kwamba Israil, huenda ikachukua hatua ya kijeshi, kuizuwia Iran kuunda silaha za nuklia.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa napenda watwangane alafu nione nini kitakachotokea..
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Iran bado ni taifa chanaga kwa kwa wazayuni(Israel)
     
  4. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iran piga hao madikteta
     
  5. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iran ni taifa changa ljn anauwezo fulani wa kivita.

    kwa mwono wangu atakama iran anatengeneza nyuklia ni kwa sababu ya ulinzi wake.ukiangalia maadui wakubwa wake wana nyuklia alafu yeye asitengeneze.marekani ndio maneno mengi kweli,utasikia haki haki.yeye ni taifa pekee iliyotumia nyuklia dhidi ya japan.


    yaani katumia nyuklia kwa waengine ni tatizo????? mbona israel anayo,india,pakistan.
     
  6. m

    mjaumbute Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya wanachama wa Freemason siwapendi kabisa waache uchokozi
     
Loading...