Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran to announce "Very Major" Nuclear Advance!

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Feb 12, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    marekani watakuwa wanakasirika sana bila shaka vita ipo njiani hata kam ni after 10 years
     
  3. l

    luhaga Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    10years mingi sana.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Marekani yuko makini na kupigana na Iran.
    Kura ya veto waliyopiga Russia & China, kuhusu swala la syria, ni message tosha kwamba wamechoshwa na mambo yake ya hovyo.
    Another ishu, Iran iko fit kijeshi, afu inakua back na Russia na China, ambao wangependa kuona USA ikianguka. Hili swala USA analifanya with high calculation, otherwize inakula kwake!
     
  5. p

    prosperity93 Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i can smell war tena yakutisha lakini hii itakula kwa Iran yenyewe, hakuna taifa lililo na uwezo wakuipiga Israel. Mungu wao yuko active muda wote, hajalala wala kuwa likizo. Hata dunia yote ikiwa against Israel....still Israel will win.
    Pray for the Peace of Jerusalem
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huko Midle east sidhani kama kumeshawahi kuwa na amani, na pia sioni ni kwa vipi kutakaa kuwe na amani.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi dogo wewe unadhani mungu wa mwarabu na myahudi ni tofouti au?

    Akili kweli mali.

    Haya na mwafrika mungu wake nani?

    Taifa la mungu Hazboullah alipokuwa anarusha scud zake Mungu wao alikuwa wapi:biggrin:
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,184
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    kama unamzungumzia Mungu yule yule ambaye kwa mujibu wa vitabu vitakatifu inasemekana aliziumba mbingu na nchi na vyote vilivyomo, basi maelezo yako yana walakini.
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe wengine Mungu wao kalala na pia anaenda likizo ! Duuh ! Wayahudi wana mungu wa peke yao, sasa mbona walimuua mungu wa wenzao ?
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iran wana matatazo yao, lakini pia merakani wana matatizo makubwa zaidi
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    US admiral says forces prepared to confront Iran

    MANAMA, Bahrain (AP) — The top U.S. Navy official in the Gulf said Sunday he takes Iran's military capabilities seriously but insists his forces are prepared to confront any Iranian aggression in the region.
    Vice Adm. Mark Fox, commander of the 5th Fleet, told reporters at the naval force's Bahrain headquarters that the Navy has "built a wide range of potential options to give the president" and is "ready today" to confront any hostile action by Tehran.

    He did not outline specifically how the Navy might answer an Iranian strike or an effort to shut the entrance to the Persian Gulf, though any response would likely involve the two U.S. aircraft carriers and other warships cruising the waters off Iran.
    "We've developed very precise and lethal weapons that are very effective, and we're prepared," Fox said. "We're just ready for any contingency."

    Faced with tightening Western sanctions, Iranian officials have stepped up threats to close the Strait of Hormuz if the country's oil exports are blocked. A fifth of the world's oil supply passes through the narrow waterway, which is only about 30 miles (50 kilometers) across at its narrowest point.
    Iran and Oman share control of the waterway, but it is considered an international strait, meaning free transit passage is guaranteed under international law.


    More information hapa
    http://www.yahoo.com/_ylt=AlcNZ9iSkt81Py26y1_PIVabvZx4;
     
  12. k

    kamili JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nafahamu nguvu za kijeshi za Israel, lakini ukweli ni kuwa hakuna suala la Mungu hapo, kama lingekuwepo Hitler asingiliweza kuwauwa kinyama waisrael zaidi ya milioni 6, au makombora yale ya scud ya Sadam yasingeweza kutua Israel, au wasingeweza kushindwa vita na wanamgambo wa Hisbolah ambao hawana hata kifaru kimoja wala ndege. Maguvu yale ya Israel ni techonlogia tu waliyowezeshwa na Marekani, na kwa kuwa sayansi hubadilika kila siku ipo siku wataangushwa. Historia inaonesha hakuna taifa liliwahi kuwa na nguvu za kijeshi milele.
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana nikasema there will never be peace on middle east, dunia imegawanyika kiushabiki wa kiimani kuhusiana na migogoro yao.

    Ukichangia na huo utajiri wa mafuta, sioni ni kwa namna gani hizo superpowers zinazohitaji energy hiyo zitaondoa miguu yao huko.
     
Loading...