Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran Threatens To Strike First!

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Feb 22, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    I spoke to a Persian friend akasema internally Govt haina kabisa support ya population... sasa sijui wanataka kufanya nini kwa kweli.
     
  3. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sawa, naona Sare nzuri za kijeshi Lakini such preemptive actions yaonyesha wako na jambo wanafanya sio haki
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see, sometimes ni rhetorics tu ili kujilinda na maadui, however Iran si wa kupuuziwa, sidhani kama west wataingia kichwa kichwa...

    @Mwali, ni kweli unayosema, serikali yao hina sapoti kubwa sana ya wananchi kama wanvyoamini ama kutaka kutuminisha, hakuna mwananchi atakayetaka kuona vita vya kibeberu, unless kama na wao washakuwa brainwashed.
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu aepushe hili!
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Obama baada ya kupata taarifa hizo, alifanya kikao cha dharura na waziri wake wa ulinzi Pannetta.

    Kiukweli Iran naona wameamua iwe mbaya, na hiyo ni a smart move kwa upande wao, kwasabu kama nilivyosema huko nyuma, subiri subiri kwa Iran wont be on their side.

    This is the time wanatakiwa ku make it or break it, kama ni kweli wanahisi kuwa interests zao ziko hatarini, basi ni bora tu wa strike first kwasababu wako kwenye position ambayo ni better kuliko baadae endapo vikwazo vitawa cost na kuwadhoofisha ama kama Europe na washirika wake wataregain influence na momentum ya hoja yao against mpango wa nyuklia wa Iran, kuhusiana na uvamizi ili kuufuta mpango hu nk.
     
  7. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Iran walikuwa washa kadiria miltary action kitambo walikuwa wanatafuta kisingizio. wajumbe wakutafuta vifaa vya kinyuklia wamezozana na kuzuiawa kutofanya upelelezi katika site moja ya kijeshi.
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Obvious wameamuwa iwe mbaya, wamewazuia wakaguzi wa UN kukagua site ya nukes, nadhani wanahisi kuna CIA na MOSSAD ndani.

    Na wanajuwa kuwa this will provoke more tensions.
     
  9. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salute to Ahmad Nijad
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamaa ni mjanja sana, ngoja tusubiri west na Israel kama watafanya kitu gani, sema moto kila mahali huko middle east, na Syria nako Iran yumo.

    Sasa tatizo ni kama Iran wataanza kuattack first kama wanavyodai, what will be the reaction?

    Halafu ni miaka imepita mingi tu huku kila mara wakisema Iran ina either miaka miwili or so kabla ya kuwa na bomu la nyuklia, na wao Israel and west wanajiridhisha kuwa mashambulizi ya hapa na pale ambayo wamekuwa wakiyafanya kwenye sites hizo pamoja na kuwauwa baadhi ya wanasayansi, wanaamini kuwa ndivyo vimewarudisha nyuma wairan kwenye speed yao ya ku posses neuclear bomb, lakini hawajui for sure uwezo halisi wa muiran.

    Na pia ile technolojia waliyoitumia ya kui manipulate system na kui guide ile ya predator drone na kuishusha bila kuipiga bomu wala kuharibika, iliwashtua sana US, kwasababu wana amini kuwa wairan watakuwa wamejifunza mambo mengi sana kuhusiana na technology hiyo pamoja na inteligensia kutoka kwenye vifaa vya mawasiliano vya hiyo drone.
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Iran pia imejifunza mengi, hasa katika vita ya mwezi mmoja vya Hizbulah na Israel. Tanks za kuaminika zaa Israel ziliharibiwa kwa wingi kiasi cha kuwashangaza wazayuni!
     
  12. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Iran vs Mabeberu vs Mazayuni sie twabaki watazamaji............wifee where is my popcorn
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Du Iran kama ni noma iwe noma
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bora wakinukishe kwanza mimi sa hivi sina muvies za kuangalia torrents zote nimeshaona so I'm ready for the live show
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ajaribu aone jama ajajuta maisha lake lote .
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  17. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    utaona kuwa hii miaka yote Iran imekuwa ikijikakamua kujiundia silaha kali na kujiandaa vilivyo. hata utakuta watu wao wanalala njaa. hii ndio tatizo kubwa za nchi za kigaidi. US defence mechanisms leaked ambapo Marekani watakua na kibarua kigumu.


    [​IMG]
     
Loading...