Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran inachokoza nyuki.

Discussion in 'International Forum' started by Nonda, May 31, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Merkel plane delayed after Iran refuses passage

    "We have never experienced anything like this before," Mrs Merkel's spokesman, Steffen Seibert, said.
    He said the incident was "unusual to say the least".

    German Chancellor Angela Merkel's flight to India has been delayed after Iran's government refused it permission to fly over the country.

    Mrs Merkel's plane was forced to circle over Turkey for about two hours as a result, the German government said.

    Germany has summoned the Iranian ambassador to explain the incident.

    BBC News - Merkel plane delayed after Iran refuses passage

    Inawezekana kwa nchi zinazoendelea(masikini,ulimwengu wa tatu,dunia ya tatu) zote kuwapiga travel ban hawa viongozi wa West na US?
    Isiwe One way tu! Wao kila siku vikwazo, vikwazo ..kuzionea nchi changa na viongozi wao!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi kabisa na hao waungane waende kumng'oa ahmedijad
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanachotaka Iran, mimi nanawa mikono, sanasana nitaburudika tu kuona show kama hii ya kaddafi, saddam, osama, mubarak, bel ali, na wenzao.
     
  4. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pharao show ya Iran inahitaji timing sana lkn kiukweli hata mimi naitamani
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ukishazoe kujilipua....hata kama hakuna bomu utatafuta namna ya maangamizo yako mwenyewe,ukidhani utakufa na wengi kumbe unajifia mwenyewe..... NAWATAKIA MAPUMZIKO YA AMANI (R.I.P) IRAN NA NDUGUZO
     
  6. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    "Inawezekana kwa nchi zinazoendelea(masikini,ulimwengu wa tatu,dunia ya tatu) zote kuwapiga travel ban hawa viongozi wa West na US?
    Isiwe One way tu! Wao kila siku vikwazo, vikwazo ..kuzionea nchi changa na viongozi wao
    !" (Nonda).

    Ndugu Nonda, nchi changa ni zipi? Miaka hamsini lizee lizima bado linajiita mtoto mchanga!! Hapo ndipo tumekwamia - tunajivunia kuwa wachanga tunafikiri, kama watoto wachanga, tunasubiri kusaidiwa kama watoto!!!!!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunaitaji viongozi kama huyo,siyo kila kitu ni YES SIR.(kutingisha kibiriti ni muhimu)
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hawa Wajeremani walimpandisha ndege mkuu wao bila kupata kibali cha kuoverfly Iran? Huu si ndio uchokozi?
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tatizo waarabu majigambo mengi lakini hawana lolote! yahani hawa jamaa ni watu waajabu sana
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    safi sana na angekatiza pale angekiona cha moto
     
  11. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mwanaume alobaki pamoja na hugo chavez dunia yetu wote co yao tu au mushazoea misaada ya neti munaogopa kusema hata mkitiwa *****e wakaungane bac waje wampige au nato na us hawapo
    hawatakubali makafiri na wayahudi mpaka mufate mila zao
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Wairani ni waarabu? Au umekusudia waarabu wepi?
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Nchi changa inarudi kwenye highlight red ya mwanzo.
    Mkuu huo si msamiati wangu, ni msamiati wa kisiasa kama kusema Tanzania ni nchi masikini.
     
  14. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Msiwe na mawazo ya kipuuzi, Iran ina haki ya kuzuia ndege yeyote isipite katika anga yake> Mbona wao wanazuia za Iran Baadhi ya watu hapa wanawaona Wazungu ni Miungu, huwezi kuwagusa.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naamini mechi iliyobaki ni ya irani-ngoja gaddaf atulizwe then wamtafutie sababu iran waanze nae-
    naamini itakuwa nzuri
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hugo chavez hana kitu-ni propaganda zake tu kwenye media zinapoteza watu-yeye na nchi yake wana mkataba na marekani wa mafuta-tangu siku nyingi-10% ya mafuta yanayoingia u.s.a yanatoka venezuela-ndo maana u.s.a hana mapnago nae maana mambo yake anayatimiza
     
Loading...