Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran Finally Comes Clean with the World -- It Sponsors Terrorism

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Feb 5, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    COMMENTARY | So, it's finally official: Iran is a state-sponsor of terrorism. The word came from the mouth of Supreme Leader Ali Khamenei on Friday when he categorically announced Iran would sponsor anyone -- anywhere -- that would work against Israel.

    Khamenei also admitted to helping attack Israel through third parties, something Iran officially downplays or denies, the Associated Press reported. "From now on, in any place, if any nation or any group confronts the Zionist regime, we will endorse and we will help. We have no fear expressing this," Khamenei told followers during morning prayers.

    Iran Finally Comes Clean with the World -- It Sponsors Terrorism - Yahoo! News
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nawapenda Iran!!!! hasa AHMEDNEJAD......
    kidumu chama cha mapinduz
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Are those "two", the same??!! what is the contrast? I can't comprehend what you just construed.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ooooh, what else are they hiding? ... and in what name where they doing this diabolic acts?
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbona America nayo ilisema watasupport whoever works against Afganistan, during the taliban regime, or Irak during the two wars. Not that I support them ila watu wako vitani, wanatafuta allies.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Propaganda kila mahala. Kuna Mataifa duniani hayawezi kuishi bila ya vita.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoa threat mbona hujui unaongea nini hivi wewe leo ndo umejua....Usisahau Hezbollah receives military training, weapons, and financial support from Iran na hakuna hata siku moja muiran kasema no SIWAPE SUPPORT.... Afu usisahui kitu kimoja terrorism kwa DICTIONARY ya western ni mtu anaye gombania haki yake, wao wanataka waje wakutawale wakupige kwa ndege zao za kivita F16 AU F15 na baadhi yaJet Fighter Fleet walizo nazo wewe ukijidai kujitetea basi umeisha kuwa terrorism....Iran wanaume na niwapeni ukweli Mmarecan anajau wazi Isreal akichokoza ndo kisha....mana hizo nuclear alizo nazo zitapigwa kwa long range missiles alizo nazo Iran....Iran we'll fire 150000 missiles @ Israel if attacked, tena watakuwa wanasukumia missiles mpaa muisrael atakosa kupumua. .


     
  8. M

    Mbuli Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawaida mtu kukosea kutype nimesema mtoa thread ni katype threat sioni kama kulikuwa na sababu ya kupeteza time kuliza swlai kama hilo.

    Mmarecan=Mmarekani=America sawa nadhani umefahamu sasa au bado.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Naona vita baina ya nchi mbili hizi lazima ipiganwe....lini? yetu macho..lakini kama alivyoondoka Sadam, Gadafi, Mubarak, Osama na Ben Ali sitgemei baada ya vita Iran itakuwa tena na hao Ma-Ayatollah
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona yuko sawa tu,kwani msimamo wahao wawili ni tofauti?
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    thats good news, kwasababu tunazidi kupata sababu za kuishambulia...wanajiweka kwenye kitanzi wenyewe..sisi tunatafuta sababu ya kuwapiga makonzi,wao wanasogeza kichwa...we subiri...
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu kama unawaza vizuri utajua Saddam kaondolewa sio na maraekani peke yake....Yani jeshi la kiarbu lilikuwa linampiga pia saddam....Saud arabia + kuwait+Qatar +UAE+Jordan+Italy+Checkoslovakia kbla ya kujigawa. +Netherland+poland+UK+Korea yani msimsahau na Iran kasaidia America kumtoa saddam.

    Gadaffi ni vile vile Mfaransa+Uingereza+USA+ITALY+TURKEY+SUDAN+QATAR+UAE+POLAND+NETHERLAND yani karibu nchi zote za NATO.

    Mubarak, kaondolewa na wananchi wa egipty peke yao kwa kumfurahisha rafiki yangu mmoja hapa naona kama nimekosea kuandika inabidi nimuandikie eghpt ili aje kunitoa makosa.


    Osama; yani si America peke yake imempiga ni NATO+Saud Arabi+Afghnstan+Pakistan+India na msisahau ziko nchi nyingi tu.


    Sasa Israel atakapo enda kupigana safari hii ujuwe yuko hatarini hawezi kupigana bila support ya western na hao wako kwenye njaaa tupui sasa hivi, hivyo akienda peke yake kaumia....na iran si mjinga mpaa akatambaa vile anajua western wameisha filisika hawana pesa.


    Afu msisahu kitu kwanini Saud Arabia au nchi za Gulf zisiwe ndo God's chosen people, mana wao ndo matajiri wakati myahudi ni njaa tupu sasa hivi....we hujaona Obama alivyo mlamba mkona King wa Saud Arabia au mmesahau :biggrin:
     
  14. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,191
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Everything is opened , see down here

    Israel also has one of the highest percentages of support for same-sex marriage in the world, with 61% of Israelis supporting civil marriage for same-sex couples ( "Three-in-Five Israelis Back Same-Sex Marriage". Angus Reid Public Opinion. Retrieved 1 June 2011.)[SUP][/SUP]
    Out Magazine
    has named Tel Aviv "the gay capital of the Middle East."

    Tel Aviv is also considered one of the most gay friendly cities in the world[SUP][/SUP] ( "The world's most gay-friendly places". Calgary Herald. Jun 29, 2011.)

    and is famous for its annual Pride Parade and gay beach ( [SUP][/SUP] Grant, Anthony (July 2, 2010). "Gay Tel Aviv".)
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyu supreme leader wao amechelewa mno.
    Israel ameshaua scientists wa Iran na kujeruhi wengine na bado anaendelea kuwinda wengine,huyu kama ameamua ku-proclaim hivyo naamini Israel wata-double their efforts na tutaona nani mshindi
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona mnakuwa kama hamuelewi nyiei sa zingine... Iran miaka inawasupport Hamasi na Israel anajua...Iran zamani anawasupport Hezboullah na Israel wanajua si wanawaita hao Hamasi na Hezboullah ma terrorism au ndo wamejua jana tu :biggrin:
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Killing Palestians children, does it not sound like terrorism?
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hili linaeleweka mkuu
     
  19. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sishangai coz israel mwenyewe anafanya ugaidi irani through MOSSAD na wamesh wauwa wanasansi wa nuclear wa iran km watatu mpaka sasa na hakuna mtu from the un alie comment lolote juu ya israel kufanya ivo so iran kwa kutangaza hivyo it simply means kwamba anaendeleza mapambano
     
  20. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna vita maana uchumi umeyumba watatoa wapi silaha. Ndio maana wanasema Syria watasuluhisha mgogoro kwa mazungumzo si vita. Na wanasubiri bili yao ya TZS 400 trillion toka Libya. Iran hauzi wese ulaya na ulaya wanakabiliwa na baridi kali.
     
Loading...